Tool auto click link ref ảo hỗ trợ 20dollars2surf

bvb1992

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Tình hình là mình có đọc thấy bài viết tựa đề là "Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points", nên viết ra cái tool này cho mọi người đỡ mất công click bằng tay.
Các bạn tải tool tại đây (đề phòng link mediafire die, các bạn vào link này )
Tool rất dễ sử dụng và cực kỳ đơn giản, các bạn chỉ việc chép tất cả ref link của mọi người vào cái file List.txt (nhớ là mỗi link một dòng nhé) rồi save lại và mở chương trình lên nhấn click là xong.
Nếu có lỗi gì hoặc chạy không hiệu quả các bạn báo cho mình biết để khắc phục nha.
Bạn nào chưa tham gia thì ủng hộ mình nha: http://en.20dollars2surf.com/?ref=256802.
Bạn nào cần tool ẩn quảng cáo thì down ở đây luôn nha.
Chúc các bạn thành công.

Last edited by a moderator:
Chào bạn, hiện nay 20dollarsurf đã không pay cho mem Việt Nam rồi :|, mà mình khuyên bạn đừng cheat và auto nữa để không còn tình trạng Việt Nam bị vào blacklist nhé, thanksss

ủa mình thấy có bạn nói là đã pay trở lại rồi mà bạn, mà cái tool này của mình không có cheat gì đâu bạn ơi, nó chỉ hỗ trợ cho mình click thay vì phải click bằng tay thôi àh

Chào bạn, hiện nay 20dollarsurf đã không pay cho mem Việt Nam rồi :|, mà mình khuyên bạn đừng cheat và auto nữa để không còn tình trạng Việt Nam bị vào blacklist nhé, thanksss

Biết đã nói nhé bạn, người ta chiến rầm rầm lại, Phán 1 câu như đinh đóng cột vậy ? Các bạn cứ làm đi, nó ko pay thì tìm binbin28 lấy tiền . Cảm ơn chủ thớt, tool cũng hay nhưng vấn đề là sợ nó phát hiện thôi, hixhix

Các ông cứ ham hố bu vào mấy cái dạng này thì chả mấy chốc mà nát web thôi :binhsua12:
Làm ăn với dân VN chán hẳn, ko làm cái gì lâu dài được @@:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week