Help Tool Auto Reg Gmail

Status
Not open for further replies.
Mình cũng đang muốn mua làm dịch vụ :) . Reg tay oải quá :3

Có nhưng ko sell cũng không bao giờ sell, dạng unver thì kết hợp ssh và deathbycaptcha, auto 100%. Dạng ver (comcast, verizon) có luôn nhưng cũng ko sell nốt :D

mấy tôol vớ vẩn này toàn hiện cái web browser rồi đưa chuột vào click, rồi đến captcha thì hiện ra để gõ hoặc bỏ vào dịch vụ, vậy cũng gọi là tool ... cái này biết tí lập trình ai cũng làm được, mình chưa bao giờ gọi mấy cái ứng dụng hiện ra broswer rồi click click này nọ là tool cả. Tool là phải send request trực tiếp.

mấy tôol vớ vẩn này toàn hiện cái web browser rồi đưa chuột vào click, rồi đến captcha thì hiện ra để gõ hoặc bỏ vào dịch vụ, vậy cũng gọi là tool ... cái này biết tí lập trình ai cũng làm được, mình chưa bao giờ gọi mấy cái ứng dụng hiện ra broswer rồi click click này nọ là tool cả. Tool là phải send request trực tiếp.
:D cậu code đc tool reg gmail trên blue ko :D . Tớ đang cần :D

Giờ vẫn có nhiều bác nghĩ là CÓ TOOL TỰ ĐỘNG reg Gmail thật à >.<

Ko có đâu, có 2 cách
1. Reg tay lách cookie, ip (ssh,sock,proxy),.... này nọ để reg nhiều acc. Tỉ lệ lách cũng chả cao , nó vẫn phát hiện.
2. Dùng phần mềm ver phone bên thứ 3 (ko phải số fone thật, 1 số site cũng cấp cái này) , thì reg bt rồi ver thôi.

Nói chung là 2 cách này thì dùng tay cũng đc hoặc thiết kế 1 cái tool tắt vài bước (tự chuyển về giao diện reg , tự điền info , ... chỉ việc điền captcha và ver phone)..

Bác nào nói là DÙNG AUTO VƯỢT MẶT ĐC GMAIL 100% thì các bác nên xin TUYỂN THẲNG VÀO GOOGLE RỒI ĐÁ CÁI THẰNG GIÁM ĐỐC KĨ THUẬT RA LUÔN ĐI :D

Ko có đâu, có 2 cách
1. Reg tay lách cookie, ip (ssh,sock,proxy),.... này nọ để reg nhiều acc. Tỉ lệ lách cũng chả cao , nó vẫn phát hiện.
2. Dùng phần mềm ver phone bên thứ 3 (ko phải số fone thật, 1 số site cũng cấp cái này) , thì reg bt rồi ver thôi.

Nói chung là 2 cách này thì dùng tay cũng đc hoặc thiết kế 1 cái tool tắt vài bước (tự chuyển về giao diện reg , tự điền info , ... chỉ việc điền captcha và ver phone)..

Bác nào nói là DÙNG AUTO VƯỢT MẶT ĐC GMAIL 100% thì các bác nên xin TUYỂN THẲNG VÀO GOOGLE RỒI ĐÁ CÁI THẰNG GIÁM ĐỐC KĨ THUẬT RA LUÔN ĐI :D
Cách 2 site nào cung cấp v c????

Cách 2 site nào cung cấp v c????
site tớ biết thì giờ ko đc nữa rồi. Lâu rồi ko reg nên ko tìm site nữa. Cậu hỏi các pro đang reg xem, có khi họ chỉ cho đó :)

site tớ biết thì giờ ko đc nữa rồi. Lâu rồi ko reg nên ko tìm site nữa. Cậu hỏi các pro đang reg xem, có khi họ chỉ cho đó :)
về lý thuyết thì mình nghĩ nếu code đc tool pass captcha bluestack vào tự điền infor random vào blue là đc. ssh thay đổi liên tục :D

Ko có đâu, có 2 cách

kệ đi bác dạo này mình cũng học được cách chấp nhận rồi :"> cứ cái lũ chém riết đất nước ko phát triển nổi

Bạn cược không ? auto 100% pass gmail, acc unver, đăng nhập mọi quốc gia

Trên này cũng nhiều dạng ếch ngồi đáy giếng mà tưởng mình giỏi, biết tuốt :D

Bạn cược không ? auto 100% pass gmail, acc unver, đăng nhập mọi quốc gia

Trên này cũng nhiều dạng ếch ngồi đáy giếng mà tưởng mình giỏi, biết tuốt :D
cược gì cho cược với bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488