Tool change BS k dính data con AliExpress

Status
Not open for further replies.

cobonla

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Tình hình là e đang có tool change BS như title...bác nào có nhã hứng thì Pm e nhé!:cool: Giá hạt giẻ cho ae ;)

tool nào chả làm được con này, quan trọng có biết làm không chứ :D không tin đưa tinsoft đây làm sạch data con đó cho :D

pm thớt mà không thấy reply vậy thớt :p
tool nào chả làm được con này, quan trọng có biết làm không chứ :D không tin đưa tinsoft đây làm sạch data con đó cho :D
đúng tool nào sài cũng lead cả thậm chí chả cần tool vẫn lead ầm ầm mà ra đảo hay không thôi. không tin mình biễu diễn vài đường cơ bản cho xem :p

đúng tool nào sài cũng lead cả thậm chí chả cần tool vẫn lead ầm ầm mà ra đảo hay không thôi. không tin mình biễu diễn vài đường cơ bản cho xem :p
quất cái video đi 2 sư phụ :D , e toàn đè data ra hiếp dâm tinh thần :D

Ko tin. Video mơi tin :v

Ak change lead ngon, tinosoft, Full backup, Full Resore đủ kiểu không lead được.
Xin pro hướng dẫn tinosoft vs ạ :D

Ai ra đảo cứ ra, còn ai chém thì cứ chém chứ cần gì phải xoắn. Đã cheat thì làm con nào cũng vậy , hên xui mà thôi hehe :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week