Request Tool choi revshare

revshare? revshare là matrix investment mà bác, nạp tiền vào rút tiền ra thôi chớ có j đâu mà dùng tool?

1 ngày click 10 phát, 1 phát coi như tốn 3 phút luôn đi, tốn có nửa tiếng, nhưng mà có tiền cơ mà :p

Em làm xong rồi, viết trên Imacros + Chrome. Bác nào lười giống e thì để lại email e gửi file iim cho nhé. Các bác chỉ việc login vào Cheklisting và Play tool. 10' sau quay lại là xong xuôi ạ :p:p:p

Moá ngày click có 10 cái còn làm biếng! Con lạy ông nội! Dân chơi PTC người ta click 1 tháng nát hết mấy con chuột còn chưa kêu đó ba! :mad:
P/S: Khuyến cáo cậu không nên autoclick nhé! Rủi thằng admin nó biết nó kiếm chuyện "ban" acc của cậu thì mất cả vốn lẫn lời.. không nên.. o_O

Moá ngày click có 10 cái còn làm biếng! Con lạy ông nội! Dân chơi PTC người ta click 1 tháng nát hết mấy con chuột còn chưa kêu đó ba! :mad:
P/S: Khuyến cáo cậu không nên autoclick nhé! Rủi thằng admin nó biết nó kiếm chuyện "ban" acc của cậu thì mất cả vốn lẫn lời.. không nên.. o_O

Chuẩn :), đầu tư hết $$$ vào nó nên không thể không cẩn thân. Mình thì vào thăm site suốt luôn ấy xem lãi thế nào và mua thêm ad mới, tiền cơm gạo của em tháng sau phụ thuộc vào nó mà

Chuẩn :), đầu tư hết $$$ vào nó nên không thể không cẩn thân. Mình thì vào thăm site suốt luôn ấy xem lãi thế nào và mua thêm ad mới, tiền cơm gạo của em tháng sau phụ thuộc vào nó mà
Cậu đầu tư bao nhiêu và đang ref ai vậy? Nếu đầu tư dưới $500 thì ráng quay vòng vốn cho đến khi đủ 100 gói Starter Packs nhé.. 20 ngày sau cả vốn lẫn lời về hết xác định lãi $100..
P/S: Xin lỗi comment hơi off topic. Chúc chủ thớt sài auto không bị "ban" acc.. :p

sao lại có người lười đến thế mình chơi user chek vs mấy site khác còn thấy nhàn quá k có việc j làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom