• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool click offer IOS, Android, PC

Status
Not open for further replies.
cho cục gạch nè má. Ăn theo Bphone à :D Phí vận chuyển chứ ai lại thuế vận chuyển bao giờ
Bắt bẻ giữ cha nội say rồi nghen :confused::confused::confused::confused:

mới thấy up hình ăn nhậu lên mà đã say rồi má, chắc còn chưa vào bàn tiệc nữa á :eek::eek:
đm uống từ 5h sáng 8 giờ nghỉ 1h uống còn dư âm, hình đó lúc say rồi mới up đó cha nội =))

bay

Cậu cho mình hỏi thông số Impressions được thống kê trong NET thì ở đâu ra vậy? Trong phần mềm của cậu thì mình không thấy có mục này.

:X tks cưng nha
Cậu cho mình hỏi thông số Impressions được thống kê trong NET thì ở đâu ra vậy? Trong phần mềm của cậu thì mình không thấy có mục này.
Thông số này nếu site không có traffic thực đặc biệt không nên tăng nó, với lại nó là private trong team tớ nên tớ không share được :)

tool ngon vừa sút chơi thử.
up cho thớt.
P/s: đang tập tò solo còn nhiều thứ chưa biết ai chỉ e với có hậu ta. e ở đà nẵng nhé.

tool ngon vừa sút chơi thử.
up cho thớt.
P/s: đang tập tò solo còn nhiều thứ chưa biết ai chỉ e với có hậu ta. e ở đà nẵng nhé.
:X

@TongHaoNhi close top hộ mình nha, sell đến đây mình kết thúc, pác nào key forver mình để, key tháng mình sẽ duy trì đến hết tháng, cám ơn mọi người đã ủng hộ :)

@TongHaoNhi close top hộ mình nha, sell đến đây mình kết thúc, pác nào key forver mình để, key tháng mình sẽ duy trì đến hết tháng, cám ơn mọi người đã ủng hộ :)
sao vậy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week