Help Tool có ăn được FX không?

RogerVu

Junior
Reactions
18
MR
0.005
Các bác ơi, có tool auto trade nào free mà có thể chiến forex không cho Em xin tham khảo với. Em muốn chạy thử nó với giao dịch ảo coi sao.

Thanks

Các bác ơi, có tool auto trade nào free mà có thể chiến forex không cho Em xin tham khảo với. Em muốn chạy thử nó với giao dịch ảo coi sao.

Thanks

Hàng mua còn sợ nhiều cái chưa nói đến chuyện có trade thắng thua hay không? Nhưng mà chuyện tải về mấy con Robo đó, không biết nguồn gốc ra sao? Thì việc bạn phải cài lại hệ điều hành, máy tính, mất tiền, mất dữ liệu là cái mà bạn sẽ phải đối mặt rồi đó :))))

Mt4 free đó bạn ơi.

Mình mày mò tự tạo ra cho mình 1 con robot chuyên ăn mảnh vụ này. Mình không chơi trade nên Tốc độ không cần cao, nhưng nó ăn mảnh khá tốt vì nó hoạt động theo cách ăn của tui.

Mt4 free đó bạn ơi.

Mình mày mò tự tạo ra cho mình 1 con robot chuyên ăn mảnh vụ này. Mình không chơi trade nên Tốc độ không cần cao, nhưng nó ăn mảnh khá tốt vì nó hoạt động theo cách ăn của tui.

Chuẩn đó bác, Em cũng có kiểu tư duy đó, lướt và chộp giật thôi. Nếu ăn được thì cũng ăn với số lượng nhỏ và nếu có mất cũng mất ở mức chấp nhận được. Vừa làm vừa rút kinh nghiệm. Xem tool nó phù hợp với cặp nào; phù hợp với khoảng thời gian nào. v..v..

Bác có lòng share cho Em con robot ăn mảnh đó của bác để E học hỏi với được không?

Thanks bác.

Trade như robot luôn mới ăn đc chứ tool hoàn toàn ko ăn đc đâu bạn ^_^

Đúng là chả có cái nào tuyệt đối cả. Nhưng cứ phải test xem mức độ phù hợp của nó. Nó hỗ trợ được càng nhiều thì càng tốt. Và đôi khi, mình cũng có thể học được thông qua các tool kiểu như vậy. Tool nó thua hay thắng cũng có bài học ở đó cả. Mình chỉ nghĩ đơn giản vậy thôi.

Tự trade mới có cảm giác bác ak.

Robot nó cũng có cái hay riêng của nó. Vd các chỉ báo chuẩn theo như nó được lập trình thì nó sẽ ra quyết định ngay và luôn. Còn con người thì đôi khi không nhận ra, hoặc nhận định nhầm.

Robot auto trade ăn mảnh của mình nè.

Vốn 0.42BTC cách đây gần 2 tuần.

Cái đang bị âm là trade bằng tay, bị lỗ do mua doge từ thời xưa để lại.

image.php

Robot nó cũng có cái hay riêng của nó. Vd các chỉ báo chuẩn theo như nó được lập trình thì nó sẽ ra quyết định ngay và luôn. Còn con người thì đôi khi không nhận ra, hoặc nhận định nhầm.
Đang thử mấy cái thấy nhìu lúc cũng nhận định ko chính xác lắm :D Nói chung cũng chỉ tương đối thôi ^_^

Nhận định làm gì cho mệt xác.
MMO là kiếm tiền, cứ canh như thế nào để có tiền thì cứ canh thôi. Lên xuống kệ mẹ nó, không bận tâm. Chỉ bận tâm balance mà thôi. Ăn mảnh là như vậy
Vì mắt thường, thời gian và sức lực con người không đủ bền bỉ và nhanh cho nên mới cần robot canh giúp.

Trong suốt 1 ngày, 1 tuần hay 1 tháng. bao giờ các thị trường cũng có sơ hở. Sơ hở đó là tiền.

Mấy thím xem phim hành động... như Bí danh, 24h, biệt đội đánh thuê, nhiệm vụ bất khả thi... thì sẽ thấy. Không có cái gì hoàn hảo cả. Luôn luôn có 1 sự sơ hở nào đó. Nhân vật chính sẽ thực hiện những sơ hở đó nhờ công cụ.
Thế thôi. Quá đơn giản.

Nhận định làm gì cho mệt xác.
MMO là kiếm tiền, cứ canh như thế nào để có tiền thì cứ canh thôi. Lên xuống kệ mẹ nó, không bận tâm. Chỉ bận tâm balance mà thôi. Ăn mảnh là như vậy
Vì mắt thường, thời gian và sức lực con người không đủ bền bỉ và nhanh cho nên mới cần robot canh giúp.

Trong suốt 1 ngày, 1 tuần hay 1 tháng. bao giờ các thị trường cũng có sơ hở. Sơ hở đó là tiền.

Mấy thím xem phim hành động... như Bí danh, 24h, biệt đội đánh thuê, nhiệm vụ bất khả thi... thì sẽ thấy. Không có cái gì hoàn hảo cả. Luôn luôn có 1 sự sơ hở nào đó. Nhân vật chính sẽ thực hiện những sơ hở đó nhờ công cụ.
Thế thôi. Quá đơn giản.
Có tool nào ngon cho mình xin cái :D

Mt4 ngon nhất thế giới hiện nay đó bạn.

Vậy thì chịu rồi.
Bạn nghĩ ra cách thì tự làm robot thôi. Nếu ko tự làm được thì thuê người khác làm cho.

Mt4 ngon nhất thế giới hiện nay đó bạn.

Haha. Anh em ở đây đang muốn có con robot nào đó để vọc vạch, cải tiến nó để nó trade ngon hơn và chuẩn hơn ấy chứ. Bác nói MT4 thì nó chỉ là cái platform để trade thì nói làm gì :D

FX chiến tool =))))))))))))))))))))))))))))))))

Một là ko có trình độ thì chơi forex làm gì , mà phải nhờ vã vào con robot , nghĩ tội thế . :D

Hai là , đến khi mất tiền thì đỗ lỗi cho ai , thằng viết tool , sàn , hay là do mình quá ngu . :D

Ba là , xem lại điều 1 . Ko có trình đừng chơi forex :D

FX chiến tool =))))))))))))))))))))))))))))))))

Một là ko có trình độ thì chơi forex làm gì , mà phải nhờ vã vào con robot , nghĩ tội thế . :D

Hai là , đến khi mất tiền thì đỗ lỗi cho ai , thằng viết tool , sàn , hay là do mình quá ngu . :D

Ba là , xem lại điều 1 . Ko có trình đừng chơi forex :D
kết ông này quan trọng là kinh nghiệm tool là thứ nhảm nhí , lợi nhuận 1 tháng hiện tại là 8-10%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,915
174,092
Latest member
quan1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week