Help Tool có ăn được FX không?

2 thánh này ko biết tool là gì nên nói tào lao.
À mà thôi, ko biết thì tự tìm hiểu. Nói ra ko được lợi xu nào hết.

kết ông này quan trọng là kinh nghiệm tool là thứ nhảm nhí , lợi nhuận 1 tháng hiện tại là 8-10%

Ngày 10% bạn ơi , chứ 1 tháng mà có 10% lấy gì ăn :(

FX chiến tool =))))))))))))))))))))))))))))))))

Một là ko có trình độ thì chơi forex làm gì , mà phải nhờ vã vào con robot , nghĩ tội thế . :D

Hai là , đến khi mất tiền thì đỗ lỗi cho ai , thằng viết tool , sàn , hay là do mình quá ngu . :D

Ba là , xem lại điều 1 . Ko có trình đừng chơi forex :D
Bác này là pro nè ^_^ Chuẩn ko cần chỉnh :D

FX muốn chơi robot bạn phải:
1. Biết rành về FX để config robot , bởi vì thực ra robot sẽ dựa vào các signal để đánh, chúng ta phải hiểu về các signal mới biết config
2. Robot có thể đúng vào lúc này, nhưng có thể cháy tài khoản vào lúc khác, ví dụ khi ra news quan trọng: FED, chỉ số công nghiệp, thất nghiệp.....
3. Đừng có tin tưởng 100% vào robot, rồi có lúc bán nhà cũng không đủ

Có người gọi FX là chơi, có người gọi là đầu tư, nhưng tốt nhất đừng coi FX là đánh bạc

FX muốn chơi robot bạn phải:
1. Biết rành về FX để config robot , bởi vì thực ra robot sẽ dựa vào các signal để đánh, chúng ta phải hiểu về các signal mới biết config
2. Robot có thể đúng vào lúc này, nhưng có thể cháy tài khoản vào lúc khác, ví dụ khi ra news quan trọng: FED, chỉ số công nghiệp, thất nghiệp.....
3. Đừng có tin tưởng 100% vào robot, rồi có lúc bán nhà cũng không đủ

Có người gọi FX là chơi, có người gọi là đầu tư, nhưng tốt nhất đừng coi FX là đánh bạc

Đồng ý với bác.

Có lẽ ai đã từng tham gia vào FX thì cũng chả ai hành động như robot là: Tin nó 100%, để nó làm thua liên tục mà chả làm gì, dùng robot cho tiền thật ngay lần đầu tiên, cho robot trade với số tiền lớn..v..v..

Biết thế nào là rành để config? Chả ai trả lời được câu này chính xác cả. Vậy thì đi tìm câu trả lời bằng cách thử nghiệm với các lịch sử giá để xem khả năng trade, config robot đến đâu; % con robot nó thắng đến đâu mà cải tiến. Ổn rồi mới cho nó trade thật. Đã trade là PHẢI chấp nhận thắng/thua. Số tiền bạn sẵn sàng thua trong 1 lệnh của nó là bao nhiêu? Quan trọng là trong 1 khoảng thời gian xác định nào đó do mình đặt ra, con robot nó thắng, vậy là có thể chấp nhận con robot đó và cách config đó.

Điều quan trọng hiện tại là mình đang cần tìm 1 con robot "free", hoặc ai có lòng cho mình xin code của 1 con robot để thử và cải tiến.

Mấy bác ghê quá, em chỉ biết lót dép mặc áo mưa vào hóng thôi

lý thuyết là vậy nhưng k gì là 100% ca , hỉu ý mình chứ
yep !có tháng được x2 acc nhưng chỉ sơ sảy chút là lại tụt về ngưỡng 30-50 ngay ,acc bạn khủng thế thì ít cũng thành nhiều.

Bên này đang bàn về bot FX tức là bot Forex (giao dịch ngoại hối) mà mấy bác. Mình đoán một số bác ở trên đang nói về HYIP, có mấy con có tên "Forexplex - forexplex.biz" nên mới có % ngày, % tuần ... Chắc có sự lẫn lộn ở đây. :D

Bên này đang bàn về bot FX tức là bot Forex (giao dịch ngoại hối) mà mấy bác. Mình đoán một số bác ở trên đang nói về HYIP, có mấy con có tên "Forexplex - forexplex.biz" nên mới có % ngày, % tuần ... Chắc có sự lẫn lộn ở đây. :D
newbie là đây ah ^^ , hahahaha

cho em hỏi ko phải robot thì nò tự đặt lệnh dừng cùng lúc trade luôn à , thế thì sao lỗ nhỉ :oops:

newbie là đây ah ^^ , hahahaha

Oh, vậy là các bác đang nói về việc các bác trade tay và TK của các bác tăng đều x%/ngày. Xin chúc mừng các bác. Vậy các bác có cao kiến gì cho cho "newbie" những người chưa có kinh nghiệm; hay những người muốn dùng robot để trade không?

Đây là cộng đồng mở, bác nào đóng góp để cộng đồng phát triển thì sẽ được cộng đồng tôn trọng và ghi nhận thôi mà. Tuy nhiên, thiển ý của mình là anh em nên tranh luận hay góp ý xem cái gì đúng/sai thôi, còn không nên tranh luận ai đúng ai sai làm gì. Vì cái gì đúng cái gì sai mới có ý nghĩa cho cộng đồng.

Đây là cộng đồng mở, bác nào đóng góp để cộng đồng phát triển thì sẽ được cộng đồng tôn trọng và ghi nhận thôi mà. Tuy nhiên, thiển ý của mình là anh em nên tranh luận hay góp ý xem cái gì đúng/sai thôi, còn không nên tranh luận ai đúng ai sai làm gì. Vì cái gì đúng cái gì sai mới có ý nghĩa cho cộng đồng.
ok xin lỗi tất cả mọi người , mình xin lỗi về vấn đề phát ngôn của mình , minh không ý kiến gì nữa tk

ok xin lỗi tất cả mọi người , mình xin lỗi về vấn đề phát ngôn của mình , minh không ý kiến gì nữa tk

Thôi bỏ đi bác. Mong bác cũng như các anh em đã có kinh nghiệm đóng góp ý kiến để mọi người cùng thảo luận và để các anh em khác có cơ hội được học hỏi thêm.

vốn mình gần 200k usd lần b , k liều mạng được
Tk bạn khủng thật, với ng ko có tiền như mình thì nếu có đc 200k chắc mình gửi tiết kiệm sống luôn, con bạn chắc lên đến triệu cũng chưa muốn dừng nhỉ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,915
174,092
Latest member
quan1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week