• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool Đào BTC

Status
Not open for further replies.
tool tiếc gì trời, nghĩ sao giờ này đào BTC bằng PC với VPS. PC với VPS chỉ đào mấy coin khác ngoài LTC, BTC thui chứ đào 2 thằng này bao giờ mới đủ 0.01 BTC để dc payout :)) toàn tool cpuminer, google mấy trang nước ngoài đầy rẫy, toàn open source người ta share free dân mình bán, đúng là chán :)) các bạn mua tool thì nên tìm hiểu kĩ hãy mua. ai mún tìm hiểu hay thảo luận cứ pm mình YM: kazekiki, sẽ trả lời hết khả năng cà tất nhiên lúc đó mình rảnh :D

@@ sáng mai mới về cơ. thấy thớt sell tut hot quá nên cũng vào hỏi anh Gồ. thế ếu nào lại ra đúng cái của thớt @@
còn chiến socialssap không hay bỏ rùi :D
anh em của trybtc đã đoàn tụ với nó :rolleyes:

cảm ơn cậu mình nghĩ nó update giảm rate thui thì vẫn ngon tool auto hoàn toàn mà :D thêm nữa ăn trên ref và acc mà :D

tool tiếc gì trời, nghĩ sao giờ này đào BTC bằng PC với VPS. PC với VPS chỉ đào mấy coin khác ngoài LTC, BTC thui chứ đào 2 thằng này bao giờ mới đủ 0.01 BTC để dc payout :)) toàn tool cpuminer, google mấy trang nước ngoài đầy rẫy, toàn open source người ta share free dân mình bán, đúng là chán :)) các bạn mua tool thì nên tìm hiểu kĩ hãy mua. ai mún tìm hiểu hay thảo luận cứ pm mình YM: kazekiki, sẽ trả lời hết khả năng cà tất nhiên lúc đó mình rảnh :D
cậu bị sao vậy mình có proof rùi mới bán thêm nữa chạy chưa đến 1h là đủ minpay và nó có 2 người theo mình từ đầu mói ngày hôm qua thui mà search google mấy trang nước ngoài vãi bạn :D ( Lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn share cho ae nào lời hứa suông , like bóc ra ăn đựoc đâu , cái gì hiệu quả thì chiến thôi )

1mBTC=0.001 BTC :D

máy thường cũng đào được mà dân chơi . Mình sẽ cắm cho các dân chơi xem . Và test cho các dân chơi . Ăn dựa trên acc và tiền reg mà :D
đào bằng máy thường, kiếm ko dc nhiêu thì đi lun cái máy :)) đó là thấy lợi trước mắt mà ko thấy hậu quả về sau :))

vẫn chiến em nó thôi. mỗi tội chế đc cái auto ngon thì nó ếu tăng output nữa. tù luôn :)
mình bỏ từ hôm qua vì tìm được thằng ku này chiến và đang hóng thằng em trở lại và ăn hại gấp đôi :D , chứ không mong thằng em chết sớm :D vì 1 lần rao tool lại có mấy anh đẹp zai ném gạch làm mình refun 1 lần cũng khổ ngồi gõ tìm lịch sử chat tìm ngân hàng để refun rùi :D

đào bằng máy thường, kiếm ko dc nhiêu thì đi lun cái máy :)) đó là thấy lợi trước mắt mà ko thấy hậu quả về sau :))
không có tiền thì đầu tư sao được bạn , dựa hơi 1 số site khác như trybtc , legend ,... mà kiếm chứ cái cách ở đây là cách chiến hiệu quả chứ có tiền mua dàn máy về thì ngồi đếm tiền cho lành :D

mình bỏ từ hôm qua vì tìm được thằng ku này chiến và đang hóng thằng em trở lại và ăn hại gấp đôi :D , chứ không mong thằng em chết sớm :D vì 1 lần rao tool lại có mấy anh đẹp zai ném gạch làm mình refun 1 lần cũng khổ ngồi gõ tìm lịch sử chat tìm ngân hàng để refun rùi :D
mình thì mới đặt lệnh thôi. ếu biết nó có paid ko :). mà công nhận thớt tài vãi. toàn mò ra mấy cái hiểm :D:D

hay là cậu muốn làm mấy cái even kiểu even lên đến 1 tỷ VNĐ
kiếm tiền từ ref rùi quay ra trả cho người ta . Để người ta lao đầu vào rùi trả cho người ta tuyển ref như thế à :D

vậy là nát chưa mấy thím, đang gom góp tiền để mua :(
Cứ Từ Từ Cậu Ạ Đang Có hai Khả năng xảy ra
1 . Site nát
2. update site có thể cheat hay không thì chịu , và rate chắc sẽ giảm khó nhai hơn :D
Không ngờ lại nát nhanh đến thế . :(;) 10 người 500$ 10 tr một ngày :( còn gì giầu nhanh hơn
hề cậu định scam hay sao , ăn được của người ta đâu có dễ :D tiêu chí của mình từ lúc khởi đầu đến giờ thì vẫn thế , người ta kiếm được người ta mới tìm đến mình những lần sau chứ ăn 1 lần bị nguyền rủa như đúng rồi thì xin lỗi cậu không phải minh :D mà cậu làm đi 10 triệu 1 ngày đó , ngồi mà mò mẫm mà tìm cách cheat :D

nếu cheat thì không nát mới lạ. Nếu cheat thì theo mình chắc dùng cái auto reg ( khả dụng nhất ) hoặc là dùng link quãng cáo chạy auto ( hơi khó vì quãng cáo chạy rồi thì phải chờ thời gian)

nếu cheat thì không nát mới lạ. Nếu cheat thì theo mình chắc dùng cái auto reg ( khả dụng nhất ) hoặc là dùng link quãng cáo chạy auto ( hơi khó vì quãng cáo chạy rồi thì phải chờ thời gian)
quan trọng là nhanh hay chậm . Hơn 1 Ngày :D có lẽ mình thiên về khả năng thứ 2
Update site :D rate giảm và không cheat đựoc nữa để mình còn hơn 0.02 BTC về được ví :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week