• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool Đào BTC

Status
Not open for further replies.
Bệnh, tool quái gì nhỉ...cgminer or guiminer mà giã...chỉnh thông số thôi...

chuẩn quá :D Mình Đã Nói Rùi Mình Là Thằng Gà Kiếm Tiền Đâu Có Giỏi . Mình quan trọng từng bạc cắc chứ chả quan tâm đến mấy lời khen :D

Đừng bao giờ tin mấy trò hề này. Mẹ nếu đào được ở máy thường thì tool này xử lý đào (mining processing) ở đâu? server nào?. Nếu không có server nào để MP thì chả nhẽ xử lý thuật toán trên máy thường (pc của mình). Mẹ, nếu xử lý thế thì anh em hàng net giàu to rồi, giờ Mining ở máy thường (ko có VGA khủng) thì BTC đào được *** đủ tiền điện.
Nếu xử lý trên Server (tool kết nối lên) thì bọn server nó thu phí thế nào?, nếu không thu phí thì cám đâu nó ăn.?

Chốt lại 1 câu: Không cái gì là miễn phí cả, chả cái gì dễ ăn, đừng biến thành gà để bị lùa.

Ai cần chỉ đào coin thì pm yahoo mình nhé, mình ghét cái kiểu toàn đồ free mà đi sell dạng TUT tiếc này lắm...
mình ko biết đào , nhưng rất thik những người như cậu...:D

khả năng tut này là ăn site free btc thôi . ra tut là nát sau vài ngày . ai mua tut thì phải chiến nhiệt tình vào ko thì ko kịp hồi vốn đâu chứ chưa nói đến lãi

chiến cái này phải bik reg vps hoặc có vốn mua vps , còn ko thì xác định quá

mình nhờ là đã có topic hướng dẫn đào coin ở các pool trong 4rum rồi.
Xin lỗi nếu tut của thớt khác các bài hướng dẫn đó
Mình nhớ có tut đào yac và doge trong mmo4me này rồi...chỉ cần kiếm nhiều vps mà quất thôi, chả phải suy nghĩ gì nhiều...

khả năng tut này là ăn site free btc thôi . ra tut là nát sau vài ngày . ai mua tut thì phải chiến nhiệt tình vào ko thì ko kịp hồi vốn đâu chứ chưa nói đến lãi
tut ăn free thì có sim số lượng lớn là ăn được đấy :v

Ai cần chỉ đào coin thì pm yahoo mình nhé, mình ghét cái kiểu toàn đồ free mà đi sell dạng TUT tiếc này lắm...
Vâng ý cậu là thế còn mình là khác :D , mỗi người 1 ý mà :D giống nhau thì nhân bản à
9 xác 10 $ :D
Đừng bao giờ tin mấy trò hề này. Mẹ nếu đào được ở máy thường thì tool này xử lý đào (mining processing) ở đâu? server nào?. Nếu không có server nào để MP thì chả nhẽ xử lý thuật toán trên máy thường (pc của mình). Mẹ, nếu xử lý thế thì anh em hàng net giàu to rồi, giờ Mining ở máy thường (ko có VGA khủng) thì BTC đào được *** đủ tiền điện.
Nếu xử lý trên Server (tool kết nối lên) thì bọn server nó thu phí thế nào?, nếu không thu phí thì cám đâu nó ăn.?

Chốt lại 1 câu: Không cái gì là miễn phí cả, chả cái gì dễ ăn, đừng biến thành gà để bị lùa.
Mình Đâu Có Bắt Bạn Đưa Tiền Ngay Đã yahoo với trunggian247 :D yên tâm túi tiền chưa các dân chơi :D

chẳng biết cái tool này tốt đến đâu nhưng đa phần đem những tut đã share và sửa lại thôi , mình cũng đã từng , 1 ngày chỉ kiếm đc 2-3$ nhưng cũng đủ tiền trà nước không cần phải thêm tut gì cả

tut ăn free thì có sim số lượng lớn là ăn được đấy :v
cái này quan trọng lượng acc bạn à

p/s: Còn nhớ trước lập topic bán cái topic 10$ đá ném cũng tùm lum mình vẫn bán được đó thui , cũng refun 1 số người vì tin lời địch cơ mà :D

$ Tiêu Cũng Hết Uy Tín Và Danh Dự Khó Kiếm . Chả Nhẽ Cứ Đi Lập acc 4rum để tạo dựng hình ảnh và niềm tin :D

Ai Gà hay Không Pro Hay Không Tự Mỗi Người Có Chọn Lựa Tin Tưởng Thì Tiền Trước Tool Sau . Không Tin Trung Gian 247 lại có việc mà phí các cậu chịu

tết nhất đến nơi rồi để $ ăn tết đi anh em , TUT tiếc lol gì cũng để ra tết tính sau . dm sợ bọn bán cam lắm rồi :D

chẳng biết cái tool này tốt đến đâu nhưng đa phần đem những tut đã share và sửa lại thôi , mình cũng đã từng , 1 ngày chỉ kiếm đc 2-3$ nhưng cũng đủ tiền trà nước không cần phải thêm tut gì cả
cái gì chả có cái giá của nó từ bạc cắc lên bạc triệu . công mày mò và tìm kiếm . Hiệu quả hay không làm mới biết :D

tết nhất đến nơi rồi để $ ăn tết đi anh em , TUT tiếc lol gì cũng để ra tết tính sau . dm sợ bọn bán cam lắm rồi :D
sợ bán cam thì có trung gian mà :D dân chơi lo xa hay sợ tốn time :D
4rum có trung gian chả phải để làm cảnh cho đẹp đội hình :D

cái này quan trọng lượng acc bạn à

p/s: Còn nhớ trước lập topic bán cái topic 10$ đá ném cũng tùm lum mình vẫn bán được đó thui , cũng refun 1 số người vì tin lời địch cơ mà :D

$ Tiêu Cũng Hết Uy Tín Và Danh Dự Khó Kiếm . Chả Nhẽ Cứ Đi Lập acc 4rum để tạo dựng hình ảnh và niềm tin :D

Ai Gà hay Không Pro Hay Không Tự Mỗi Người Có Chọn Lựa Tin Tưởng Thì Tiền Trước Tool Sau . Không Tin Trung Gian 247 lại có việc mà phí các cậu chịu
site tớ biết chỉ cần nhập address vào là được :).
Nói chung là tớ chỉ nói ý kiến riêng chứ k muốn mất mối làm ăn của thớt :)
chiến faucet mà chăm chỉ thì cũng kiếm ăn đấy.
Giờ cày coin khác dễ hơn nhiều
Only faucet đây :

mi cắm máy thường cũng được mà :D

Ôi 1 thời lập nhóm ra để chiến mà giờ ai cũng 1 mảng riêng :D
máy thường chỉ chịu đc cpu tầm 30% thôi bác , chứ 60 70 hoặc full cpu tiêu cái máy luôn đấy :(

site tớ biết chỉ cần nhập address vào là được :).
Nói chung là tớ chỉ nói ý kiến riêng chứ k muốn mất mối làm ăn của thớt :)
chiến faucet mà chăm chỉ thì cũng kiếm ăn đấy.
Giờ cày coin khác dễ hơn nhiều
Only faucet đây :
View attachment 27256
mình không biết site này :D
và cũng không hiểu rõ cách chơi lắm

Thank bạn đã share free cho anh em :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads