• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool Đào BTC

Status
Not open for further replies.
máy thường là máy cỡ nào, nhà có mỗi con máy PC duo core và con lap AMD cùi thôi, toàn VGA onboard 256MB thì chạy gì nổi :(

máy thường là máy cỡ nào, nhà có mỗi con máy PC duo core và con lap AMD cùi thôi, toàn VGA onboard 256MB thì chạy gì nổi :(
chạy nổi mới tài chứ :D quan trọng là văn mình dốt , kiến thức mình hạn hẹp nói cũng chả ai hiểu và chả ai biết :D

http://mmo4me.com/threads/ban-tut-chien-socialssap-6-upto-12-mot-ngay.152960/
hì lại 1 tool nữa bị phanh phui
các bạn mua hay nhận free của mình mình có đôi điều muốn nói
share hay bán để kiếm $ mình chả có ý gì đâu nhưng các bạn nhìn cái trybtc làm mục tiêu trước mình phá conheo 1 lần chính mình đi đập bát cơm mình đang ăn cho anh em đổi lại mấy cái lời hứa sáo rỗng + thêm 1 nhóm chỉ nằm chờ dự án :D rate giảm liên tục thêm nữa tìm mọi cách để kiếm . Cuối Cùng Thành Ra Mình Ngày Hôm Nay :D Vậy Ha

Có vẻ như 1 số người đang nhầm giữa tool và tut?
Tool là công cụ để đào thì xài cgminer or guiminer nhé
Còn tut để đào nhiều hơn có lẽ là ko có
Chủ thớt confirm lại đây là tool hay tut
Tool của thớt có ưu điểm gì hơn so với cgminer (VD: ra quán nét click 1 phát là tự chạy ẩn, mang đi cài hàng loạt chả hạn)

Hehe...trong 4rum có nhiều pác biết mà im re nhĩ...tính ra 24/h cũng cày ra được hơn 9$ xíu. Vậy là cần 6 ngày thì hoàn vốn...Sau đó thì tính tiếp...gần tết cũng hơi ngán chi thêm $
Chúc thớt đắt khách!

Có vẻ như 1 số người đang nhầm giữa tool và tut?
Tool là công cụ để đào thì xài cgminer or guiminer nhé
Còn tut để đào nhiều hơn có lẽ là ko có
Chủ thớt confirm lại đây là tool hay tut
Tool của thớt có ưu điểm gì hơn so với cgminer (VD: ra quán nét click 1 phát là tự chạy ẩn, mang đi cài hàng loạt chả hạn)
cos tool ddos minh se mua :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week