Tool EasyHits4U

dochodu

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Fix làm gì bạn :D
Bác này quả là vô tâm :((. Nếu quả thật bác không hỗ trợ nữa thì nên thông báo để anh em rõ, vì thật sự sẽ có rất nhiều mem đã sử dụng chương trình của bác, và đã mong ngóng sự update của bác giống như tôi. Đừng mang con bỏ chợ và nếu có bỏ thì hãy báo cho bà con biết.
Lần sau nếu bác có ý định viết 1 chương trình cho vui rồi kệ nó thì mong bác hãy test ở nơi khác vì đây là diễn đàn mmo uy tín nhất việt nam bác nhé.
Mong bác đừng chém, vài lời tự đáy lòng thôi. Tôi đã bỏ 3 acc EasyHits4U vì không muốn phụ thuộc vào sự sung sướng của bác :))

Last edited by a moderator:

sushi9x

Junior
Reactions
2
MR
0.000
e có ý kiến vầy, nếu chủ thớt không support nữa có thể share code chương trình cho e không, e cũng muốn học hỏi, cám ơn chủ thớt nhiều

Bác này quả là vô tâm :((. Nếu quả thật bác không hỗ trợ nữa thì nên thông báo để anh em rõ, vì thật sự sẽ có rất nhiều mem đã sử dụng chương trình của bác, và đã mong ngóng sự update của bác giống như tôi. Đừng mang con bỏ chợ và nếu có bỏ thì hãy báo cho bà con biết.
Lần sau nếu bác có ý định viết 1 chương trình cho vui rồi kệ nó thì mong bác hãy test ở nơi khác vì đây là diễn đàn mmo uy tín nhất việt nam bác nhé.
Mong bác đừng chém, vài lời tự đáy lòng thôi. Tôi đã bỏ 3 acc EasyHits4U vì không muốn phụ thuộc vào sự sung sướng của bác :))

Nói hay lắm, nhưng bạn tự nhìn lại mình chưa ?
Tớ share free chả bán buôn gì, chẳng buộc ai phải ref cho, nhưng cả 1 cái thanks bạn cũng không click được. 1 cái thanks mất của bạn 1 giây mà bạn còn tiếc thới gian mà lại bắt mình bỏ vài giờ ra viết tool để phục vụ mục đích của bạn à?
Cần mình up ảnh trong mediafire cho bạn xem có bao nhiêu lượt download rồi so với số thanks không, và khẳng định với bạn luôn là trước giờ viết tool chả có ma nào ủng hộ cho 1 xu, bản thân các bạn không tôn trọng mình thì cũng đừng mong mình tôn trọng lại, ok :P

uk. cái này không tự nhận captcha nữa. Pác namit2507 fix cho anh em xài với :binhsua169:

Mình sẽ tìm hiểu, nhưng không phải lúc này :(

e có ý kiến vầy, nếu chủ thớt không support nữa có thể share code chương trình cho e không, e cũng muốn học hỏi, cám ơn chủ thớt nhiều

Bạn có thể dùng Reflector để view source nhé, mình không mã hóa gì cả :D
Bạn vào đây để download: http://www.reflector.net

Nói hay lắm, nhưng bạn tự nhìn lại mình chưa ?
Tớ share free chả bán buôn gì, chẳng buộc ai phải ref cho, nhưng cả 1 cái thanks bạn cũng không click được. 1 cái thanks mất của bạn 1 giây mà bạn còn tiếc thới gian mà lại bắt mình bỏ vài giờ ra viết tool để phục vụ mục đích của bạn à?
Cần mình up ảnh trong mediafire cho bạn xem có bao nhiêu lượt download rồi so với số thanks không, và khẳng định với bạn luôn là trước giờ viết tool chả có ma nào ủng hộ cho 1 xu, bản thân các bạn không tôn trọng mình thì cũng đừng mong mình tôn trọng lại, ok :P
Nammit nói đúng. Quả là mình cũng có thiếu sót . Mình chỉ biết down về xài mà ít khi thanks ( hầu như chưa có thói quen thanks , đây là thiếu sót của mình, mình sẽ thay đổi thói quen này).
Tự đáy lòng, mình rất phục các bạn về tài viết chương trình và tinh thần chia xẻ ( mình chẳng viết được cái gì cả ), nhưng nếu bạn cũng là một trong những người như mình thì bạn sẽ hiểu hơn về câu nói " đã thương thì thương cho trót " :)), chờ bạn như chờ mẹ đi chợ về vậy :)).
Mà thôi, stop topic tại đây. Cảm ơn bạn đã hồi âm :binhsua168:. Chúc bạn khỏe và có nhiều chương trình hay, support tận tình...
PS: Đã thanks rồi nhé :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week