Help Tool Facebook Marketing

mod thêm một vài chức năng nữa!
nó bán 9.95$/month đó :3
hơn nữa trong soft của nó có user control dùng tool của nó là nó lấy thông tin account user name và cả pass gửi về sever nó! vồn
:) làm gì có lấy thông tin có cần đưa souẻ nó lên ko :) chuyển wa dùng app facebook mặc định là dc chứ gì

hàng crack thì hơi mệt vì ko có giảm đảm bảo cả :( , bác có làm thên cái chức năng tự động post lại nhóm khi hết ko

sao lại ko đảm bảo bạn?
ai nói là crack =)), hàng crack tức là nó crack bỏ qua bước check license chứ có ảnh hưởng gì đến chức năng đâu :v
Hàng mod là khác thêm chức năng nữa!
bạn mới gợi ý thêm nên mình sẽ code thêm tùy chọn này!

sao lại ko đảm bảo bạn?
ai nói là crack =)), hàng crack tức là nó crack bỏ qua bước check license chứ có ảnh hưởng gì đến chức năng đâu :v
Hàng mod là khác thêm chức năng nữa!
bạn mới gợi ý thêm nên mình sẽ code thêm tùy chọn này!
vì fb nó hay cập nhật lắm nếu hàng crack thì nếu fb cập nhật thì b có cập nhật ko đó mới là vấn đề

vì fb nó hay cập nhật lắm nếu hàng crack thì nếu fb cập nhật thì b có cập nhật ko đó mới là vấn đề

nói thật nhé...fb nó cập nhật 3 lần từ khi cái tool này mình mod cũng post ok cả ko có vấn đề!
nếu có vấn đề mình cũng biết cách nào để cập nhật! bạn cũng là coder cũng biết mà!

:) bản này cùi bắp chạy ko bằng 1 gốc bên votu , mass , binh nguyen nữa là :) việc gì phải ần uid.dll.êxe vậy ta :)
uhm thấy bên đó cũng ngon

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week