• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info 150$ , rrs 300$, autolead cho android để chiến net và app

Status
Not open for further replies.
hi. cậu cứ chưng minh tôols mình do mình viết là được rồi. lý do vì giao diện hao hao nhau. cậu hãy giải thích để mọi ng cùng hiểu. lúc đó tools cậu sẽ dc ng ta mua gấp nhiều lần

ai bảo hàng crack thì vào chứng minh thử xem, còn @candylop bị người ta bảo crack thì cũng thừa nhận nên người ta nghi ngờ là đúng rồi, giờ giải thích cho mọi người xem chung quy là thế nào

Đây là topic bán hàng của mình, không chứng minh cái gì ở đây cả.

Giả sử sản phẩm của mình là cờ rắc đi thì mod không hề dẫn chứng vi phạm rule nào, điều khoản nào trên MMO.
Giả sử tiếp nếu có tồn tại luônn cả rules cấm buôn bán hàng cờ rắc và sản phẩm của mình là sản phẩm cờ rắc thì tiếp tục bước sau.

Hãy tìm cụm từ chính tay mình đã post từ vi phạm nội quy mua bán đó.
Vậy nhé.

Giờ chuyển qua đây nói chuyện nè.
https://mmo4me.com/threads/topic-bi-dong-dot-ngot-lam-thiet-hai-hang-tram-ty-dong.254425/

Cám ơn quý đồng đạo đã giúp cho anh em MMO tháo gỡ những vướng mắc lâu nay. Thật là đa tạ, mình sẽ làm event chúc mừng sự thật này.

xin lỗi mình nhiều chuyện tí , giả sử sản phẩm của bạn ko phải là hàng crack và nó chính hãng thì ngại ngùng gì ko edit 1 dòng đỏ lưu ý ở #1 cho mọi người hiểu đc trình độ của seller , thêm nữa là tool của bạn có "vẽ ngoài" giống đến ~99% AKchange thì theo mình sẽ tạo nhiều nghi ngờ cho buyer và khó đạt đc doanh thu mong muốn của bạn thôi :D

thôi thì cứ chờ reviews bên trong của tools vậy , khả năng bạn mượn lại ý tưởng của AKchange thì nên cám ơn chính chủ AKchange giống như chính chủ AKchange cám ơn Xchange trên chính tool của mình , dĩ hòa vi quý :)

Đi rân ra các TOPIC tỏ vẻ mình nguy hiểm. Làm mọi người chú ý cứ tưỡng có gì HOT. Ai ngờ tung TOOL thì cũng chỉ là 1 thằng ăn cắp. Ăn cắp rồi MOD lại 1 ít. Chỉ đc cái IMEI còn lại cũng chỉ FAKE tầm thường. Bán giá thì như chết đói 3 năm. Chờ đợi những NEW dại khờ tưỡng bỡ giá cao là hàng NGON mua thôi. Thực chất thùng rỗng kêu to

Đóng topic này để chuyển qua topic mới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week