Help Tool Get Info V2.0 (Tool Offer cực đỉnh dành cho dân MMO).

Up cho a zai nè hết $ mua tool rùi đợi lãnh lương sút vĩnh viễn lun :D
Nghèo wa thông cảm nha a :binhsua04:

hi, không có gì thanks e nhé :binhsua74:

Tool mới lấy mấy hôm, dùng đã, tiết kiệm được rất nhiều time :D, up cho bác chủ đắt hàng :D

:m142: ôi cám ơn cậu rất nhiều !

Mình xin góp ý cho tool của bạn như sau : khi get info tool của cậu lúc nào cũng lấy các tên có ký tự A - C -D trước , mình phải bấm get info nhiều lần mới xuất hiện các tên có các ký tự khác , mình nghĩ cậu nên search info theo tên random :D , để mỗi lần get info thì nó cho ngẫu nhiên một tên bất kỳ chứ không phải lúc nào cũng A - B - C -D .

Mình xin góp ý cho tool của bạn như sau : khi get info tool của cậu lúc nào cũng lấy các tên có ký tự A - C -D trước , mình phải bấm get info nhiều lần mới xuất hiện các tên có các ký tự khác , mình nghĩ cậu nên search info theo tên random :D , để mỗi lần get info thì nó cho ngẫu nhiên một tên bất kỳ chứ không phải lúc nào cũng A - B - C -D .

hi, thanks bạn, mình sẽ cố gắng khắc phục và cố gắng thêm vào trang phonesbook để nguồn info được phong phú hơn

Quote Originally Posted by kenzomtk View Post
Mình xin góp ý cho tool của bạn như sau : khi get info tool của cậu lúc nào cũng lấy các tên có ký tự A - C -D trước , mình phải bấm get info nhiều lần mới xuất hiện các tên có các ký tự khác , mình nghĩ cậu nên search info theo tên random , để mỗi lần get info thì nó cho ngẫu nhiên một tên bất kỳ chứ không phải lúc nào cũng A - B - C -D .
hi, thanks bạn, mình sẽ cố gắng khắc phục và cố gắng thêm vào trang phonesbook để nguồn info được phong phú hơn

ý kiến hay, mong bản update mới sẽ search được name random và có cả nguồn info mới nữa. :D
Mình góp ý thêm là có thể thêm nhiều đuôi mail us hơn vào tool được không, hiện tại mình thấy hơi ít và có đuôi mail nó không cho đăng ký thì phải. :)

ý kiến hay, mong bản update mới sẽ search được name random và có cả nguồn info mới nữa. :D
Mình góp ý thêm là có thể thêm nhiều đuôi mail us hơn vào tool được không, hiện tại mình thấy hơi ít và có đuôi mail nó không cho đăng ký thì phải. :)

hi sẽ có trong thời gian sớm nhất, thanks :binhsua104:

up cho buổi tối :binhsua113:

buổi tối lên nào :binhsua111:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week