Help Tool get info v4.0 (tool offer cực đỉnh cho dân mmo)

Status
Not open for further replies.

vaios

Junior
Reactions
32
MR
0.004
Chat with me via Skype
theard bán hàng mà bảo active rồi vẫn không xài được. lick vào vẫn ra cái code. Pm chả trả lời. Bảo mua thì hướng dẫn giúp nhá cũng ừ.
Sau khi bán xong thì hướng dẫn thế này:
hoangthien_it90: tìm info
hoangthien_it90: tạo info

Trong khi mở không lên được ai hiểu cách hướng dẫn của theard không :D
mình nghĩ toàn tiếng việt mà nên là cũng dễ sài. mỗi tội tool đang lỗi k tạo đc mail.. bác hoangthien dạo này ad off có vẻ bận rộn quá :(

olay19812002

Senior
Reactions
184
MR
0.000
mình nghĩ toàn tiếng việt mà nên là cũng dễ sài. mỗi tội tool đang lỗi k tạo đc mail.. bác hoangthien dạo này ad off có vẻ bận rộn quá :(

Có mở được tool đâu mà tiếng Việt với chả ngoại ngữ bạn ờ. Mở lên mỗi cái code để active. từ hôm qua đến hôm nay vẫn thế. Mà pm không thấy trả lời gì

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Chả biết thế nào chứ chú này support tệ quá, hôm trước mua soft xong hỏi cài đặt mãi chả thấy trả lời

Reactions
198
MR
0.000
Chat with me via Skype
thứ 7 chủ nhật mình bận đi học nhé :binhsua10:

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
tool bác có thể chạy ko cần robo form và có thể get info xong rồi thì xuất ra file excel hay txt dc ko vậy

bác làm cái video hướng dẫn đi, newbie muốn mua làm offer của cashfiesta nên ko biết xài, mấy tool khác thì nó lọc ra cái list rồi mình chụp hình lại tự điền chứ ko biết làm sao cho nó tự điền vào :binhsua12:

P/S: có key xài thử vài ngày ko, cho xin xài 2-3 ngày thử xem thế nào

Last edited by a moderator:
bác làm cái video hướng dẫn đi, newbie muốn mua làm offer của cashfiesta nên ko biết xài, mấy tool khác thì nó lọc ra cái list rồi mình chụp hình lại tự điền chứ ko biết làm sao cho nó tự điền vào :binhsua12:

P/S: có key xài thử vài ngày ko, cho xin xài 2-3 ngày thử xem thế nào

tiếng việt k mà cậu, cũng dễ dùng, mò tí ý mà :binhsua09:

newk45

Junior
Reactions
46
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Khuyên Chân Thành các bạn ko lên sử Dụng tool này,, Lỗi rất nhiều và thái độ support ko ra gì

dùng tool của nvhung146 ..ổn Định Hơn và ít lỗi hơn nhiều
Mua tool mất $ mà getinfo xong lại ngồi reg mail = tay. Dùng tool free cho Nhanh

Khuyên Chân Thành các bạn ko lên sử Dụng tool này,, Lỗi rất nhiều và thái độ support ko ra gì

dùng tool của nvhung146 ..ổn Định Hơn và ít lỗi hơn nhiều
Mua tool mất $ mà getinfo xong lại ngồi reg mail = tay. Dùng tool free cho Nhanh

cậu hỏi hết trên 4rum này ai dùng tool của tớ mà reg bằng tai đâu? vẫn reg bình thường nhé.

Bác hoangthien vẫn chưa check lại cái reg mail k được à. sao kêu đc rồi mà chưa thấy được vậy...! sp nhiệt tình chút cho a e đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week