Tool Get User - Pass Pro for PP, AP, LR, Gmail, Yahoo Mail

Chẳng lẽ chửi anh ngu chứ thật sự thì ngu thật
Đã test thử chưa mà lên đây post vậy
Với mấy trang cùi mía mà đăng nhập quá vài lần là nó baned ip 15 phút.Mấy trang bảo mật cao thế này mà còn đi dùng cách crack của con nít...VVVVVVVVVVVVVVVVVKKKKKKKKKKKKKKKKKLLLLLLLLLLLLLLLLL
vô duyên.tự dưng chửi ng khác.ban 15p là sao chứ.có phải là soft mò pass đâu mà ban trời@@

Chẳng lẽ chửi anh ngu chứ thật sự thì ngu thật
Đã test thử chưa mà lên đây post vậy
Với mấy trang cùi mía mà đăng nhập quá vài lần là nó baned ip 15 phút.Mấy trang bảo mật cao thế này mà còn đi dùng cách crack của con nít...VVVVVVVVVVVVVVVVVKKKKKKKKKKKKKKKKKLLLLLLLLLLLLLLLLL

m là thằng ngu nhất đấy :))

chắc ông này nghĩ đây là soft crack user pass :))

Up cho chủ thớt, share nên chủ thớt để trong txt. Còn nếu viết xài 1 mình, thì ghép user và pass vào code luôn, chỉ để 1 file exe thôi, viết thêm phần Harward Id, chỉ 1 máy chạy thôi, khi cần chạy file exe là OK. Thêm icon vào, nhìn chương trình cho nó Pro

Thank các bác đã ũng hộ! Tại cái này em build gấp nên ko có làm kỷ chủ yếu là muốn qua mặt 1 phần keylog thôi! Ngoài ra, do AutoIT chưa hỗ trợ tốt bên FF nên em chưa build tool dành cho FF dc nên các bác thông cảm! Sắp tới bản mới em sẽ dùng Excel để làm data lưu user và pass để tăng thêm tính bảo mật :)

Em đã lập 1 nhóm build tool bằng autoit nhầm thực hiện dữ án viết ra software anto keylog và trojan. Mong rằng khi xuất xưởng sẽ dc các bác ủng hộ nhiệt tình :)

Tại sao lại không sử dụng chức năng của unikey mà dùng nhỉ? Cũng y chan tool chủ thớt thôi lại còn tiện lợi hơn chứ. Lại không phụ thuộc vào LR,PP,AP,yahoo mà muốn sử dụng tại đâu trang nào cũng đều được hết :D lúc trước mình chơi game hay dùng để tránh bị hack pass.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week