Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

update v1.9.5.9.3 19-08-2012 11h pm

+Add thêm chức năng replace những link ảnh thumbnail
....
còn đâu ko thay đổi gì nhiều lắm ^^!

Link dl update v1.9.5.9.3 19-08-2012 11h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v1.9.5.9.3.rar

Lưu ý : Bạn có thể tự chụp ảnh thumbnail và để ảnh trong thư mục img_thumbnail ( thư mục ngang hàng với file exe nhé) nhé
(+hoặc bạn có thể click vào ô tích chọn auto sử dụng thumbnail me để tool lấy ảnh cho bạn)

Last edited by a moderator:
hình như link bài viết có thẻ
Code:
 ko replace dc :D
cậu check thử xem nhé[/QUOTE]

Bạn vui lòng dùng chức năng lấy link dl trước nhé, rồi hãng dùng replace link

:binhsua27::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14:
Mấy ngày qua mình bận quá
nên việc code có phần chậm chậm
mong các bạn thông cảm

- Tiếp ở phiên bản tới sẽ kết hợp auto hết từ việc leech->check link->dl file-> xử lý file (rar or unrar) ....
Mong mọi người ủng hộ

:binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17:

Reactions
75
MR
0.000
upppppppppppppppppppppppp cho ngày mới tốt lành

Up cho tool của danhtin ngày càng phát triển! bữa vừa rồi bị chú Lôi đánh rập main luôn, Đang nằm ngoài bệnh viện computer để thay main, Đen mà vẫn đỏ, Còn ng còn của, May thật....^^
Chú Lôi cảnh báo thế là tốt.

Up cho tool của danhtin ngày càng phát triển! bữa vừa rồi bị chú Lôi đánh rập main luôn, Đang nằm ngoài bệnh viện computer để thay main, Đen mà vẫn đỏ, Còn ng còn của, May thật....^^
Chú Lôi cảnh báo thế là tốt.

cậu này nói xong, mấy hôm nay cứ trời mưa, tó thấy ghê ghê, lại tắt măty rút điện, ko sét đánh trúng hdd là xong đời :binhsua129:

bỏ hết ảnh vào img_thumbnail đúng rồi mà vẫn ko replace ảnh mình đc
nó chỉ replace ảnh thubnail từ host này sag host khác c à :(

pm đi tình yêu, bảo cho ^^!

có 2 cái, thứ nhất,bỏ chọn là tự động dùng thumbnail me để lấy ảnh
thứ 2, link dl của cậu phải full name, thì nó mới biết mà lấy, vậy thui

Góp ý với bạn 1 chút về tool :
Giả sử thế này :1 bài cụ thể có 5 link chẳng hạn nhưng link lấy bằng auto thì có 7 link [có 2 link trùng nhau] vì do khi up bằng ftp trên vps nó bị double file
Nếu để tool replace thì 5 link ban đầu giờ sẽ đc thay thế 7 link => Bài viết kém hiệu quả
Mong bạn fix lại. Nếu loại bỏ đc đúp file thì đúng là tool rất khả dụng => tránh đc file trùng lặp trong bài viết
Lưu ý là nếu có chém file đúp thì chém file có dung lượng thấp vì file dung lượng thấp 100% là file thiếu dung lượng
Mình có ý kiến với bạn như thế.

Góp ý với bạn 1 chút về tool :
Giả sử thế này :1 bài cụ thể có 5 link chẳng hạn nhưng link lấy bằng auto thì có 7 link [có 2 link trùng nhau] vì do khi up bằng ftp trên vps nó bị double file
Nếu để tool replace thì 5 link ban đầu giờ sẽ đc thay thế 7 link => Bài viết kém hiệu quả
Mong bạn fix lại. Nếu loại bỏ đc đúp file thì đúng là tool rất khả dụng => tránh đc file trùng lặp trong bài viết
Lưu ý là nếu có chém file đúp thì chém file có dung lượng thấp vì file dung lượng thấp 100% là file thiếu dung lượng
Mình có ý kiến với bạn như thế.

vấn đề dup link thì cũng có bạn pm mình rồi, nhưng việc giải quyết, thú thực mình cũng chưa nghĩ giải pháp triệt để lắm :(
Nhưng chắc sẽ làm dc trong thời gian tới :D
cảm ơn bạn đã góp ý và chia sẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week