Help Tool nào chiến off ngon?

JasonStatham

Senior
Reactions
85
MR
0.000
Tình hình là e đang xài xchange công nhận change nhanh thật có điều ko biết do em ko biết lead hay sao mà thấy nhiều con off dùng xchange ko qua đc như con Guvera Music, Dollar, Close5... chỉ lead đc đúng lần đầu, xong lần thứ 2 thì có change kiểu gì cũng ko lead nữa. Các bác ở đây có ai dùng xchange bị như e ko? Với lại các bác có nghĩ e nên đổi tool khác ko? thấy ngta dùng teensoft lead ầm ầm mà them quá.
P/S: topic chỉ mang tính tham khảo thôi, e ko có ý chê bai gì cả, mong các bác tư vấn và đừng chém e

Vãi không lead, do cách làm thôi thím. Xcha quất vẫn ầm ầm nhen fake sâu hơn nên cũng an tâm mà quất. Cố lên thớt

sao e change xong nó ko lead bác à :(
dùng tinsoft lead tốt hơn tool xchange nhé. tool xchange dc csai change nhanh nhưng muốn lead con Guvera Music là cả 1 vấn đề nan giải, tất nhiên vẫn có 1 vài thánh dùng tool xchange vẫn lead dc con đó.
Mình chỉ nhận xét thế thôi còn không bàn cãi tool nào ngon hay tool nào lởm nhé. vì 2 tool đó mấy pro sell không liên quan gì mình cả. khả quan mà quánh giá thôy :D

sao e change xong nó ko lead bác à :(
Nhiều vấn đề, quan trọng nhất vẫn ở chỗ cách làm.
dùng tinsoft lead tốt hơn tool xchange nhé. tool xchange dc csai change nhanh nhưng muốn lead con Guvera Music là cả 1 vấn đề nan giải, tất nhiên vẫn có 1 vài thánh dùng tool xchange vẫn lead dc con đó.
Mình chỉ nhận xét thế thôi còn không bàn cãi tool nào ngon hay tool nào lởm nhé. vì 2 tool đó mấy pro sell không liên quan gì mình cả. khả quan mà quánh giá thôy :D
Có vài con mà tinsoft cũng không giải quyêt được. Cách tốt nhất khó quá cứ bỏ qua cậu nhỉ :D

:confused:K cần tool vân lead 2 múic ầm ầm mà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom