Help Tool nào chiến off ngon?

ko biết bác kia sao chứ e dùng tool free có kết hợp với xchanger thì mới lead :D
mình thì chả cần kết vs hợp gì cả. chỉ 1 tool free thôi không cần x vs change cũng lead như thường. :D
PS : nếu bạn biết làm vậy thi cứ làm cần gì hỏi nữa trời. lead dc thì cứ thế phang tới lun đi

E mới mua Akchange dùng thử chả thấy lead đc lại Close5, mấy con Summoner wars thì lead siêu chậm...
Dùng lại Xprivacy thì lead ầm ầm =)) pó tay tool tủng :confused:

bác lead con Inboxdollars với con Guvera bằng xchanger rồi thì chỉ giáo e xin hậu tạ :)
Tất cả các con mình làm thì mình đều kết hợp tinsoft và xchange nhé , ko liên quan đến lead nhưng cách mình làm off cần phải có 2 cái đó , ok ??? C lead đc rồi thì hỏi làm cái j , mình chỉ có ý nhắc vậy thôi , từ khi mình biết đến off thì làm nhiều lúc ko lead cứ tưởng do tool do device hay ip nhưng lâu lâu sau mới biết cách làm và hiểu là do mình , đừng vội đổi cho cái j khác trước

E mới mua Akchange dùng thử chả thấy lead đc lại Close5, mấy con Summoner wars thì lead siêu chậm...
Dùng lại Xprivacy thì lead ầm ầm =)) pó tay tool tủng :confused:
:D Xprivacy là dạng tool lead tốt đấy. Lúc trước không có tool nào pass dc appdown thì nó là kẻ pass appdown chuẩn :D

Close 5 có thánh lead đc à.siêu thế

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom