Ask Tool RRS !

bảo trong 4rum rồi thì tự tìm đi bác . đi xin mà cứ đợi ng ta post link là sao?
e co tim roi bác ạ , có 2 tool , 1 tool BSManager e sài sao cứ open là tắt , còn tool kia check virus 46/57 e ko dám chơi

ngta đã ns yh ngta nhek. ngta sent cho
z mà thớt còn bắt ngta pm yh thớt nữa chứ
thớt lười đến thế là cùng nhek
ngta cũng để yh dưới avata sao thớt ko đi mà pm ngta
bạn @hpendless nếu chưa sent thì dẹp mẹ đi cho r cái loại lười này :v
luc do minh online bang dt nen ko thay dc yahoo của cậu ấy dưới avata bác nhé , có phán thì cũng suy nghĩ tí đi

ngta đã ns yh ngta nhek. ngta sent cho
z mà thớt còn bắt ngta pm yh thớt nữa chứ
thớt lười đến thế là cùng nhek
ngta cũng để yh dưới avata sao thớt ko đi mà pm ngta
bạn @hpendless nếu chưa sent thì dẹp mẹ đi cho r cái loại lười này :v
bạn quả là xâu tính có miếng ngon mà ăn 1 chắc :mad:, thì có ngày bục ruột mà chết đó bạn :D, con người bạn thấy người ta share gì là vào chửi mắng là không được đâu
loại xấu xá như bạn tốt nhất không nên tồn tại trong thế giới mmo này:mad: , du có tồn tại dự là bạn cũng là scamer:mad: hoặc gato:mad: mà thôi đôi lời tâm sự newbie tránh xa loại này
yahoo nhé.minh sent cho
bạn thật tốt bụng hi vọng bạn sẽ kiếm k $ tháng :D, chúc bạn thành công :D

bạn quả là xâu tính có miếng ngon mà ăn 1 chắc :mad:, thì có ngày bục ruột mà chết đó bạn :D, con người bạn thấy người ta share gì là vào chửi mắng là không được đâu
loại xấu xá như bạn tốt nhất không nên tồn tại trong thế giới mmo này:mad: , du có tồn tại dự là bạn cũng là scamer:mad: hoặc gato:mad: mà thôi đôi lời tâm sự newbie tránh xa loại này

bạn thật tốt bụng hi vọng bạn sẽ kiếm k $ tháng :D, chúc bạn thành công :D
chak cậu tốt quá nhỉ? hày nhìn lại mình coi. đừng có mà đi ns ngta như thế nhek
tớ ko biết thớt onl = đt nên ns z thôi. có đụng j tới bạn ko mà bạn ns tớ như thế
cậu đã làm đc j cho mmo này hay cậu còn đi phá mmo này mà ns chứ
tớ cũng định share cho thớt mà đọc cmt đó tớ pực nên ns z.
còn thớt ít j cũng nên ns rõ ra cho ngta khỏi ns. chứ yahoo rành rành ra đó mà còn xin ai mà ko hiểu nhầm
còn cậu @counter89 nên nghĩ lại mình đi. cậu ns tớ z, chak cậu là kiểu ng đó nên mới rành, mà nói tớ z. :D nực cười...!

chak cậu tốt quá nhỉ? hày nhìn lại mình coi. đừng có mà đi ns ngta như thế nhek
tớ ko biết thớt onl = đt nên ns z thôi. có đụng j tới bạn ko mà bạn ns tớ như thế
cậu đã làm đc j cho mmo này hay cậu còn đi phá mmo này mà ns chứ
tớ cũng định share cho thớt mà đọc cmt đó tớ pực nên ns z.
còn thớt ít j cũng nên ns rõ ra cho ngta khỏi ns. chứ yahoo rành rành ra đó mà còn xin ai mà ko hiểu nhầm
còn cậu @counter89 nên nghĩ lại mình đi. cậu ns tớ z, chak cậu là kiểu ng đó nên mới rành, mà nói tớ z. :D nực cười...!
@@ tớ tưởng cậu dìm hàng để buôn bán tool nên nói vậy :eek::confused:o_O, tớ ghét nhất mấy đứa hay thấy người ta share miếng cơm thì lại vào đạp đỏ phá tán , để giữ làm của riêng :mad::mad::mad::mad::mad:, nếu cậu không phải thì thôi , không có ý khác:D tớ không phá hoại ai hết nhưng ghét nhất là miếng ăn bị đạp đổ , lừa lọc , ... vì tớ gặp nhiều lần rồi , cũng vì vậy mà mmo toàn pro ẩn danh chẳng ai dám share gì ăn cả , ai cũng giữ cho riêng mình , vì cái loại ăn không được, làm không ra gì thì đạp đổ đó:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week