• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool seo facebook - 250k/1 tháng,nick Gmail 3k/1 ,nick GA 5,5tr/1 ,like 120đ/1 like -VCB

Status
Not open for further replies.
facebook vừa thay đổi 1 số chức năng tool tạm thời đang cập nhật mọi người thông cảm mình sẽ khác phục sớm nhất có thể !!

cái này lên thêm chức năng post bằng nick face này sang thì sáng nick khác post làm tuần tự vậy rồi quay lại nick 1 . để tránh bị banned

Sau 1 ngày sử dụng mình cảm nhận thế này. Chức năng ít hơn VFP Pro - SEO . Nhưng giá thì cao hơn
1. Ko có kết bạn theo gọi ý. (VFP Pro - SEO có)
2. Ko thấy post status. Chắc mìh ko tìm thấy.
3. Chỗ post group thêm random time chứ ko nên để time cố định.
4. Khi post lên post từng nick một, sau khi post xog 1 post thì lại quay lại nick 1. vậy sẽ tránh bị ban hơn là 1 nick post hoài.

- P/S là tren win 10 bị lỗi nhé. khi tắt thì bị lỗi. chả biết lỗi gì. nhưng ko thấy ảnh hưởng lắm nên cũng chả quan tâm

Sau 1 ngày sử dụng mình cảm nhận thế này. Chức năng ít hơn VFP Pro - SEO . Nhưng giá thì cao hơn
1. Ko có kết bạn theo gọi ý. (VFP Pro - SEO có)
2. Ko thấy post status. Chắc mìh ko tìm thấy.
3. Chỗ post group thêm random time chứ ko nên để time cố định.
4. Khi post lên post từng nick một, sau khi post xog 1 post thì lại quay lại nick 1. vậy sẽ tránh bị ban hơn là 1 nick post hoài.

- P/S là tren win 10 bị lỗi nhé. khi tắt thì bị lỗi. chả biết lỗi gì. nhưng ko thấy ảnh hưởng lắm nên cũng chả quan tâm
1+2> tool bên mình tập trung vào mảng group lên ko thêm những tính năng spam khác vào, nếu spam quá nhiều chức năng khả năng bị khóa nick cao hơn và những tính năng nhỏ đó ko spam ko mạnh bằng group
3+4> chỗ post cậu có thể random ảnh(cho nhiều ảnh vào 1 lúc ) tránh việc band acc fb ko cần random time

1+2> tool bên mình tập trung vào mảng group lên ko thêm những tính năng spam khác vào, nếu spam quá nhiều chức năng khả năng bị khóa nick cao hơn và những tính năng nhỏ đó ko spam ko mạnh bằng group
3+4> chỗ post cậu có thể random ảnh(cho nhiều ảnh vào 1 lúc ) tránh việc band acc fb ko cần random time
mình thấy bác nên thêm cái spam comment group giống VPF ấy, chứ spam post cũng đâu có ăn thua. nhiều group , post lên còn phải chờ duyệt, trong khi spam cmt thì ko cần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,096
173,174
Latest member
DMcourseinNagpur

Most viewed of week

Most discussed of week