Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

thì có nghĩa là link ko dùng được =>ads đã click mà c.
Không phải đâu bác ạ

mình đang gặp lỗi check link : bôi đen đường link rồi nhấn C thì nó báo ... is invalid link> bác nào giúp cái
Lỗi này do bạn copy một URL ko hợp lệ nên nó ko check được đó (có thể url qua dài, có ký tự đặc biệt...)

Xài tool of bác nói chung rất tốt.thời gian làm việc nhanh hẳn..Mình từng xài nhìu tool, có chơi cả tool of bác Zen,nhưng tính tiện lợi thì mình kết tool of bác nhất, nhưng có 1 cái mình hơi thắc mắc, là vụ check link GA, bác bảo là kéo link.. nhưng có lúc kéo vào toàn báo xài rồi, bôi đen thì lại chưa... Vậy 2 dòng, 1 dòng xanh đậm ỡ trên, 1 dòng nhỏ ở dưới, mình nên làm sao đây.. Vì nếu kéo link thì chỉ kéo đc link xanh ỡ trên thôi, còn cái dưới chi bôi đen đc.. Làm sao cho đúng đây.. ?

Xài tool of bác nói chung rất tốt.thời gian làm việc nhanh hẳn..Mình từng xài nhìu tool, có chơi cả tool of bác Zen,nhưng tính tiện lợi thì mình kết tool of bác nhất, nhưng có 1 cái mình hơi thắc mắc, là vụ check link GA, bác bảo là kéo link.. nhưng có lúc kéo vào toàn báo xài rồi, bôi đen thì lại chưa... Vậy 2 dòng, 1 dòng xanh đậm ỡ trên, 1 dòng nhỏ ở dưới, mình nên làm sao đây.. Vì nếu kéo link thì chỉ kéo đc link xanh ỡ trên thôi, còn cái dưới chi bôi đen đc.. Làm sao cho đúng đây.. ?

Để kéo thả và check bạn cần quét chọn và kéo, đây chỉ là một cách check ads mình tiện tay thêm vào khi làm chức năng kéo thả link job để tìm job. Vì thực tế quét chọn xong nhấn C còn nhanh hơn.
Mình vẫn khuyên bạn nên check bằng cách quét chọn rồi nhấn C (dòng nhỏ ở dưới).
Bạn cũng có thể tùy chỉnh lại các phím tắt bằng cách vào menu Configs -> Shortcuts nhé.
Thân!

Last edited by a moderator:
tool còn free thêm ngày nữa là hết rồi, bác thớt nên bán key từ hôm nay lun đi nhĩ, để tới 1 tây quá tải:binhsua01:

tool còn free thêm ngày nữa là hết rồi, bác thớt nên bán key từ hôm nay lun đi nhĩ, để tới 1 tây quá tải:binhsua01:

Hiện tại mình đang bận thi bạn ạ, nếu xong sớm sẽ bắt đầu shell. Nếu không các bạn cứ tiếp tục sử dụng, mình ra hạn tạm thời cho tất cả các key đã active. Các bạn chưa cần renew ngay nhé, cám ơn tất cả mọi người

Bạn để ký job nào đã làm thì nink sẽ đưGE3c đánh dấu màu đỏ (khi bạn nezt qua job đó)

Thanks bro,cho mình hỏi phát nữa là chức năng đó nó lưu theo ID hay sao vậy bro,tại mình chơi nhiều acc,1 ngày 1 acc dc login vô 2 lần để làm tránh bỏ sót job trong 1 ngày mà nếu ko lưu theo ID thì sẽ lẫn lộn

Thanks bro,cho mình hỏi phát nữa là chức năng đó nó lưu theo ID hay sao vậy bro,tại mình chơi nhiều acc,1 ngày 1 acc dc login vô 2 lần để làm tránh bỏ sót job trong 1 ngày mà nếu ko lưu theo ID thì sẽ lẫn lộn

Không lưu theo ID đâu bạn ạ, nó chỉ lưu giữ trạng thái của các job (đã làm hay chưa) trong một phiên làm việc của bạn thôi. Tức là khi bạn tắt tool đi chạy lại sẽ mất những đánh giấu đó, nó coi như tất cả các job đều là chưa làm. Trường hợp của bạn thì bạn cứ log acc 1 để làm (làm hết job luôn), sau đó tắt tool đi mở lại, log acc 2 là ok.

bÁC cho em hỏi chuyển lits job của tool bác dinhbubu sang tool bác thì làm như thế nào nhỉ ? cảm ơn bác

Bạn chịu khó xem hướng dẫn nhé, mình đang chuẩn bị update phiên bản 0.9 và sẽ làm video hướng dẫn chi tiết hơn.
Để import bạn làm như sau:

1: Chọn thư mục chứa job của dinhbuu
2: Chọn list job để import vào hoặc tạo mới (create new)
3: Bấm nút >> để thực hiện import

Trong khung text màu xám đen, chữ xanh nếu có lỗi gì (Error - ...) mà bạn k hiểu có thể copy lỗi đó và pm mình nhé.
Nếu xem hướng dẫn nhưng bạn vẫn chưa import đc nữa thì pm mình teamview chỉ cho bạn.
Thân!

thớt ơi mình có ý thế này không biết đc ko,
- thớt có thể gộp 3 bước sau( copy all URL - Repost - paste) thành 1 phím tắt đc ko, khi mở tab xong chỉ cần để con trỏ vào ô báo cáo thì nhấn phím space thì nó sẻ tự động làm 3 bước trên, nếu đc thì speed có thể 2$/1h ,hehe
- nếu ko đc thớt có thể làm phím tắt cho chức năng copy all url đc ko? or gộp 2 bước sau lại củng đc.hi

thớt ơi mình có ý thế này không biết đc ko,
- thớt có thể gộp 3 bước sau( copy all URL - Repost - paste) thành 1 phím tắt đc ko, khi mở tab xong chỉ cần để con trỏ vào ô báo cáo thì nhấn phím space thì nó sẻ tự động làm 3 bước trên, nếu đc thì speed có thể 2$/1h ,hehe
- nếu ko đc thớt có thể làm phím tắt cho chức năng copy all url đc ko? or gộp 2 bước sau lại củng đc.hi

Chức năng Copy All URL thì mình không chắc vì mỗi người dùng một trình duyệt (FF, Chrome... ) nên vẫn để copy thủ công. Tuy nhiên chức năng Kết hợp tạo Tạo Report và Paste làm 1 thì mình nghĩ là được, cám ơn bạn vì ý kiến khá hay. PM mình serial mà mình đã active cho bạn vào inbox của mình nhé, mình sẽ tặng bạn thêm 5 ngày sử dụng Tool, :)

mình không dùng ff nhưng mình dám chắc ai dùng chrome thì 99% là dùng add on copy url, nếu thớt tạo đc phím tắt cho nó thì quá good,

p/s: tks thớt, mình đợi khi nào thớt sale thì mua lun, để ủng hộ, chứ dùng chùa hoài cg ngại.hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week