Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

làm kiểu của cậu ko ban mới lạ. mỗi acc 1 state tầm 5-7 server chứ có 5-6 acc trên 1 server đâu cậu.

mình mới bị ban acc và đã rõ lý do rồi cậu. do dùng các acc trên 1 trình duyệt. mối hôm qua test thử lại bây giờ nó ban liền 2 acc. dùng 2 dãi ip khác nhau. mỗi dãi tầm 5-7 server nhé. và bây giờ cứ 1 acc/ trình duyệt

- - - Updated - - -

đây là câu trả lời chính xác

Cậu không xem người khác trả lời à? dinhbuu là người đã làm ra tool đã nói vậy rồi mà cậu không nghe à?

-chào bạn
chức năng này là mình góp ý với bạn fithung, nếu bạn không hiểu thì mình xin giải thích thế này
Hma cung cấp khoảng 30k ip trong đó ip us khoảng 10k, một ngày tb 1ng làm seo xài khoãng 10 ip Us trong Hma (do mình làm ít) nếu có 100 ng làm seo thì mỗi ngày hết 1000 ip, tỉ lệ trùng ip là 1/10. Nên mình góp ý thêm chức năng này để tool tự động lưu tất cả các ip của ng dùng tool (tool sẽ check online)khi vào tool sẽ lấy ip nếu bị trùng thì tool sẽ báo cho bạn biết là ip này đc sử dụng trc đó bao lâu để bạn quyết định có nên dùng hay ko.
Bạn thử nghĩ nếu trong ngày hôm đó bạn sử dụng ip 74.192.3.1 để làm 30 job trong seo, khi hết qc GA thì bạn đổi ip khác, chẳng mai trong ngày đó HMA lại cấp lại ip đó cho mình và mình click lại 30 QC GA mà bạn đả click, chủ job sẽ ko đc tiền mà còn thêm tội check click lúc đó nó từ chối hết thì mình sẽ bị âm danh tiếng ko kịp trở tay, còn admin site seo nữa, nó nghĩ mình cheat nhiều acc.
- chức năng này mình nghĩ là phục vụ cho tất cả những người dùng tool chứ, nếu chủ tool làm đc thì bạn đừng nên "cản địa"
P/S
- Mình thấy trong topic "họp tác" của bạn có lẻ bạn hỗ báo quá, nói thật những ng ref cho bạn toàn là newbie thôi, vì newbie mới cần list job chứ những ng làm seo cứng rồi thì họ sẽ tự tìm job để làm, vì thế mình nghĩ bạn cũng nên giúp họ xíu, chứ đừng 1 tiếng newbie này newbie nọ, đừng nghĩ list job của bạn là bá đạo.
- mình chỉ làm wep ip thôi, hôm bữa vào thì thấy topic của bạn nên ref 1 acc định họp tác cho vui, chứ mình ko cần list job, job bên wep ip mình cũng đủ làm, mà vài lần vào topic thấy bạn comment không giống như kiểu "họp tác" mà giống như 1 hình thức tuyển ref vậy thôi. Lúc trước mình thấy có 1 topic share list job free mà toàn ip vn nữa, chứ list ip us của bạn có khó gì.
- có lẻ mình không "họp tác" với bạn nữa bạn del ref giùm mình nha :
ID: 1440338
Rick
tks!

Theo như cách nghĩ của bạn thì Tool phải có chức năng lưu IP của tất cả những người làm seo rồi tự động UPdate lên sever sau lại chuyển lại cho tất cả những người làm seo , để khi HMA nó cấp 1 IP đã được Tool ghi nhận ở 1 máy khác thì tool nó sẽ báo IP này đã được sử dụng bởi thằng XYZ=))

Last edited by a moderator:
Theo như cách nghĩ của bạn thì Tool phải có chức năng lưu IP của tất cả những người làm seo rồi UPdate lên sever rồi lại chuyển lại cho tất cả những người làm seo đấy bạn ợ =))

Đấy, cứ làm như đơn giản lắm cơ, lưu những người làm SEO = tool này còn được, mấy người làm = tool khác thì lưu = mắt à?

Theo như cách nghĩ của bạn thì Tool phải có chức năng lưu IP của tất cả những người làm seo rồi tự động UPdate lên sever sau lại chuyển lại cho tất cả những người làm seo , để khi HMA nó cấp 1 IP đã được Tool ghi nhận ở 1 máy khác thì tool nó sẽ báo IP này đã được sử dụng bởi thằng XYZ=))

có 1 cách khả thi cho việc lưu IP, làm được cái này hãy lưu còn ko thì đừng lưu cho mất time: đột nhập vào hệ thống của SEO, coi thằng nào login từ IP nào, IP nào đã sử dụng rồi cho vào list tool ;))

có 1 cách khả thi cho việc lưu IP, làm được cái này hãy lưu còn ko thì đừng lưu cho mất time: đột nhập vào hệ thống của SEO, coi thằng nào login từ IP nào, IP nào đã sử dụng rồi cho vào list tool ;))

Thôi bác, bỏ qua vấn đề này đi không lại bị nói là không có trình độ mà vào cản địa đấy =))

Thớt nên thuê cái máy chủ khoảng 1K $, code lại cái tool và khuyến khích tất cả ae chơi seo xài mạng cáp quang để đảm bảo dữ liệu liên tục cập nhật lên máy chủ và cập nhật trở về trong vòng 1 nốt nhạc .:binhsua79:

Thớt nên thuê cái máy chủ khoảng 1K $, code lại cái tool và khuyến khích tất cả ae chơi seo xài mạng cáp quang để đảm bảo dữ liệu liên tục cập nhật lên máy chủ và cập nhật trở về trong vòng 1 nốt nhạc .:binhsua79:

Bác cứ trêu, coi chừng bị chửi như em đấy, bị chửi thế này này

- chức năng này mình nghĩ là phục vụ cho tất cả những người dùng tool chứ, nếu chủ tool làm đc thì bạn đừng nên "cản địa"

Bác cứ trêu, coi chừng bị chửi như em đấy, bị chửi thế này này

đừng "cản địa" cho chủ thớt phát huy sức nào. còn cái tool này theo minh biết là của fithung chứ dinhbuu la cái tool "trước rồi" hồi nãy nói câu này vì cái này

Cậu không xem người khác trả lời à? dinhbuu là người đã làm ra tool đã nói vậy rồi mà cậu không nghe à?

đừng "cản địa" cho chủ thớt phát huy sức nào. còn cái tool này theo minh biết là của fithung chứ dinhbuu la cái tool dĩ vãng rồi

tool cũ hay mới ko quan trọng, và ai dùng tool t t cũng chả quan tâm và xưa với không. nhưng nguyên lý của nhiều cái nó lâu thay đổi lắm bạn. rủi làm xong cái chức năng lưu IP mà vẫn bị ban => chửi tool chửi thớt không phải à

đừng "cản địa" cho chủ thớt phát huy sức nào. còn cái tool này theo minh biết là của fithung chứ dinhbuu la cái tool dĩ vãng rồi

Cái đệch mợ, đến lúc này mình phải chửi thôi chứ đéo còn cách nào khác, chú mày nói thế mà nghe được hả, mày có làm = tool dinhbuu bao giờ chưa, mày đừng nói không nhé, dm người ta cho mày free mà mày ăn nói bố láo thế à?

Còn dm mày có mắt không, đéo đọc thấy người ta viết gì à, đúng là trẩu tre, cứ tưởng mình giỏi lắm chắc

PS: xin lỗi các bác em nóng tính nhưng mà thằng này bố láo quá em chịu không nổi

tool cũ hay mới ko quan trọng, và ai dùng tool t t cũng chả quan tâm và xưa với không. nhưng nguyên lý của nhiều cái nó lâu thay đổi lắm bạn. rủi làm xong cái chức năng lưu IP mà vẫn bị ban => chửi tool chửi thớt không phải à

minh thì nghỉ không phải ban vi ip đâu. vì cái trình duyệt thôi hôm qua mới test và ra đi 2 acc ngay sau khi ver mặc dù 2 acc chưa có làm 1 nv nào cả

- - - Updated - - -

Cái đệch mợ, đến lúc này mình phải chửi thôi chứ đéo còn cách nào khác, chú mày nói thế mà nghe được hả, mày có làm = tool dinhbuu bao giờ chưa, mày đừng nói không nhé, dm người ta cho mày free mà mày ăn nói bố láo thế à?

Còn dm mày có mắt không, đéo đọc thấy người ta viết gì à, đúng là trẩu tre, cứ tưởng mình giỏi lắm chắc

PS: xin lỗi các bác em nóng tính nhưng mà thằng này bố láo quá em chịu không nổi

không biết ai là trẻ trâu nửa

young buffalo

tool dinhbuu thi cũng đã làm qua và đã rất cám ơn nhé chứ không phải củ mới j. đọc lại trong mấy topic của dinhbuu đi

Khi tập tọe chơi seo mình cũng nghiên cứu tool dinhbuu một thời gian, đến bây giờ mình biết vẫn có khá nhiều newbie sài vì free và dễ sử dụng. dù ko còn đc phát triển tiếp nữa nhưng mình nghĩ sẽ ko dĩ vãng đâu bạn ạ. Tool mình ko free nhưng giá cả ko hề chặt chém, số tiền quyên góp mình sử dụng để phát triển tool, đầu tư server..., còn dư chút đỉnh gọi là trà đá, gói mỳ ăn sáng chứ cũng ko làm gì to tát. Mong các bạn ủng hộ, mình sẽ phát triển và suport tool này lâu dài.

Khi tập tọe chơi seo mình cũng nghiên cứu tool dinhbuu một thời gian, đến bây giờ mình biết vẫn có khá nhiều newbie sài vì free và dễ sử dụng. dù ko còn đc phát triển tiếp nữa nhưng mình nghĩ sẽ ko dĩ vãng đâu bạn ạ. Tool mình ko free nhưng giá cả ko hề chặt chém, số tiền quyên góp mình sử dụng để phát triển tool, còn dư chút đỉnh gọi là trà đá, gói mỳ ăn sáng chứ cũng ko làm gì to tát. Mong các bạn ủng hộ, mình sẽ phát triển và suport tool này lâu dài.

mình đã edit không phải coi thường tool dinhbuu mà vì câu nói của người khác.

minh thì nghỉ không phải ban vi ip đâu. vì cái trình duyệt thôi hôm qua mới test và ra đi 2 acc ngay sau khi ver mặc dù 2 acc chưa có làm 1 nv nào cả

- - - Updated - - -

không biết ai là trẻ trâu nửa

young buffalo

tool dinhbuu thi cũng đã làm qua và đã rất cám ơn nhé chứ không phải củ mới j. đọc lại trong mấy topic của dinhbuu đi

Ngu đến nỗi đéo hiểu ý tao là dinhbuu là người đã từng làm ra tool, đã có nhiều kinh nghiệm, chú mày nói tool dinhbuu là dĩ vãng ý là coi dinhbuu giờ không đủ trình độ để nói nữa chứ gì

Đéo có gì để nói với chú mày nữa

Ngu đến nỗi đéo hiểu ý tao là dinhbuu là người đã từng làm ra tool, đã có nhiều kinh nghiệm, chú mày nói tool dinhbuu là dĩ vãng ý là coi dinhbuu giờ không đủ trình độ để nói nữa chứ gì

Đéo có gì để nói với chú mày nữa

thế thì y đùnh nói nửa. còn ngu hay không thì chưa biết ai ngu hơn ;))

thế thì y đùnh nói nửa. còn ngu hay không thì chưa biết ai ngu hơn ;))

Ừ tao chỉ thấy có thằng bảo tao Ngu mà đi leech những gì tao viết về topic, há há, leech bài của thằng ngu thì đó gọi là gì nhỉ? super Ngu à

Uh đã leech bài của người khác thì giờ ngậm mồm vào dùm, nói mà đéo thấy nhục nhỉ, khâm phục thật

nhục j chứ mình sử dụng chất sám để kiếm tiền thì có j mà nhục

Thôi tập trung ăn hàng không cải nhau nửa.
Chỉ có trẻ trâu mới phải cải nhau vì cái này. ai cải nửa là.... tự hiểu :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week