Help TOOL SSHPLUS CHO DÂN OFFER CÁC BÁC VÀO THẢO LUẬN

Reactions
406
MR
0.000
Chat with me via Skype
TOOL SSHPLUS CHO DÂN OFFER CÁC BÁC VÀO THẢO LUẬN
HIỆN TẠI TOOL ĐÃ HOÀN THÀNH ĐANG ĐÓNG GÓI, SẼ SỚM RA TRIAL CHO CÁC BÁC SỬ DỤNG
CÁC CHỨC NĂNG CHÍNH CỦA TOOL:
+ QUẢN LÝ SSH THEO ĐA QUỐC GIA, LỌC TRÙNG KHI THÊM MỚI
+ AUTO CONNECT SSH, CONECT TAY
+ GHI LẠI CÁC SSH ĐÃ SỬ DỤNG
+ CÓ GHI NHẬN TỐC ĐỘ CONNECT SSH

DEMO:

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Mấy IP của SSH bị ad nó get dần vô blacklist mất rồi =]]
Mới nhận đc mail này hôm bữa :)) Đau lòng. SSH để click còn hơi sợ chứ chơi offer hơi liều =]]

Dear xxx,
Your session IP have been duplicated at our advertiser system and all most place in their blacklist rank. So STOP your traffic now an....

Mấy IP của SSH bị ad nó get dần vô blacklist mất rồi =]]
Mới nhận đc mail này hôm bữa :)) Đau lòng. SSH để click còn hơi sợ chứ chơi offer hơi liều =]]

Dear xxx,
Your session IP have been duplicated at our advertiser system and all most place in their blacklist rank. So STOP your traffic now an....
thanks ý kiến của bác

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
tool có ý tưởng rất hay là phần import ssh, theo quan điểm cá nhân của mình thì nếu thớt có thể phát triển nó thành phần mềm quản lý ssh thì sẽ tốt hơn .

thêm phần export ssh ra txt nữa là có vẻ ngon , hoặc xuất mỗi country ra 1 file txt . .

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
TOOL SSHPLUS CHO DÂN OFFER CÁC BÁC VÀO THẢO LUẬN
HIỆN TẠI TOOL ĐÃ HOÀN THÀNH ĐANG ĐÓNG GÓI, SẼ SỚM RA TRIAL CHO CÁC BÁC SỬ DỤNG
CÁC CHỨC NĂNG CHÍNH CỦA TOOL:
+ QUẢN LÝ SSH THEO ĐA QUỐC GIA, LỌC TRÙNG KHI THÊM MỚI
+ AUTO CONNECT SSH, CONECT TAY
+ GHI LẠI CÁC SSH ĐÃ SỬ DỤNG
+ CÓ GHI NHẬN TỐC ĐỘ CONNECT SSH

DEMO:
Có 3 điều cần đóng góp.
1/ Đã làm offer thì người ta chẳng quan trọng là connect từng ip vì ip nào cũng được miễn là nó nằm trong 1 quốc gia việc connect theo ip chọn là không cần
2/ Hơn nữa giao diện quá to bất tiện cho việc làm offer, nên thu nhỏ nó đến mức có thể
3/ Cái này nó cũng gần gần giống với cái Autochange của mình, nếu bạn thương mại hóa thì chắc hiệu quả không cao cho bạn, vì theo mình thống kê có hơn 500 người đang sử dụng cái tool change của mình.
=> Đây là ý kiến khách quan chứ không có ý gây war, mình nghĩ nếu muốn viết tool thương mại trên mmo thì bạn tìm hiểu những cái mới xem sao, ví dụ như auto change sock vip chẳng hạn :)

tool có ý tưởng rất hay là phần import ssh, theo quan điểm cá nhân của mình thì nếu thớt có thể phát triển nó thành phần mềm quản lý ssh thì sẽ tốt hơn .

thêm phần export ssh ra txt nữa là có vẻ ngon , hoặc xuất mỗi country ra 1 file txt . .
Có 3 điều cần đóng góp.
1/ Đã làm offer thì người ta chẳng quan trọng là connect từng ip vì ip nào cũng được miễn là nó nằm trong 1 quốc gia việc connect theo ip chọn là không cần
2/ Hơn nữa giao diện quá to bất tiện cho việc làm offer, nên thu nhỏ nó đến mức có thể
3/ Cái này nó cũng gần gần giống với cái Autochange của mình, nếu bạn thương mại hóa thì chắc hiệu quả không cao cho bạn, vì theo mình thống kê có hơn 500 người đang sử dụng cái tool change của mình.
=> Đây là ý kiến khách quan chứ không có ý gây war, mình nghĩ nếu muốn viết tool thương mại trên mmo thì bạn tìm hiểu những cái mới xem sao, ví dụ như auto change sock vip chẳng hạn :)
Quá sơ xài

thanks các bác đã cho ý kiến , e sẽ ghi nhận và cố gắng hơn

:D câu 1 của bác thì cũng hơi ổn
theo em bác đó chia ra từng nước ok
cậu 2 :D giao diện em thấy bt vì nó giống vip 72 không thành vấn đề
câu 3 :eek: nó fake 1 ip mà port sẵn là ABC để add trình duyệt
còn tools bác để bot traffic hiện trình duyệt không có roboform bla bla để làm
=> thành ra bác ko thể nói thế được
cậu có hiểu là đang nói tool nào không mà vào phán như đúng rồi thế, tui cá là đang bẻ sang cái traffic:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week