Suggest TOOL TRAFFIC CLICK (wolftraffic)

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Chưa có VPS để test :( Cái vụ click random là theo tọa độ mình ép vào hay nó tự click ?
Đang fix thành click random số % link trong web site

không biết mấy thánh kia test kiểu gì mà sáng giờ không nghe ns năng gì cả :confused::eek:o_O
SSH ko dc chọn txt để import nhỉ, copy vào tool thì nhận có 750 line, fải vào folder mở file .txt copy zô :p
Chỗ Add Link mình thấy có 1 nút chọn tất cả link thì hay wá, mình add cả 30 link để random mà click từng cái mắc mệt :p

SSH ko dc chọn txt để import nhỉ, copy vào tool thì nhận có 750 line, fải vào folder mở file .txt copy zô :p
Chỗ Add Link mình thấy có 1 nút chọn tất cả link thì hay wá, mình add cả 30 link để random mà click từng cái mắc mệt :p
click đôi tại cái chỗ text đó sẽ import vô nha cậu :)

Đã làm cái nút đó, do đưa lên beta mà quên add cái nút đó zô :D

richman2403

Hero
Verified
Reactions
427
MR
1.962
Call me! Call me! Chat with me via Skype
dear bác
Theo thiển ý của em thì với tool wolf traffic này
có thêm click random trong khoảng min (a,b); max (a,b) thì tuyệt hơn, anyway tool chạy mượt ,hơi tốn ram
cố gắng phát huy bác nhé

1. Khi mà site chưa load xong đã thấy time to click chạy rồi, vậy nếu không load được site -> không click được.

2. Khi chạy thì tool không chiếm chuột nhưng thi thoảng bitvise lại chiếm, có cách nào khắc phục được không?

1. Khi mà site chưa load xong đã thấy time to click chạy rồi, vậy nếu không load được site -> không click được.
View attachment 48424

2. Khi chạy thì tool không chiếm chuột nhưng thi thoảng bitvise lại chiếm, có cách nào khắc phục được không?
Đúng rồi đó là time click after nó tính từ lúc browser được gọi lên, vì thế các bác canh time sao cho nó vừa load lên page luôn nhé, bitvssh thì không thể không chiếm được rồi, treo vps mà đâu quan trọng điều này c nhỉ :)

Đúng rồi đó là time click after nó tính từ lúc browser được gọi lên, vì thế các bác canh time sao cho nó vừa load lên page luôn nhé, bitvssh thì không thể không chiếm được rồi, treo vps mà đâu quan trọng điều này c nhỉ
OK bác.
Tiếp nhé:
1. Total Adress: 6 -> đổi thành Active Links: 2/6 (ví dụ mình đang select 2/6 links)

2. Hiện không thể Edit các thông số của Link đã được Add, toàn phải tạo link mới, cập nhật thông số và xóa link cũ đi. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,881
176,343
Latest member
popmart

Most viewed of week

Most discussed of week