Help Tool tự click adf.ly bằng proxy hot hot :))

clone tạo nick ảo zô sp chớ gì :|

còn @iloveapple bạn căn cứ zô đâu kêu là trojan :| nó click ads nên mấy av tưởng lạ trojan click ads ngầm nên báo chứ gì :|

xin thưa ông nội tui mới down về KIS đã kêu in ỏi.....và đã bị del với thông báo trojan :v

thâu 2 dừng war nữa
Tui đã thử, dù chỉ có 300 view (chắc kím proxy chậm) nhưng tools rõ ràng là hoạt động tốt!
Còn mấy bạn la trojan thì đã thử chưa mà biết, nhiều khi KIS cũng detect nhầm chứ đừng bảo rằng KIS nói cái j là đúg hết :| (IDM còn nhận nhầm là trojan downloader)!
Riêng tui sau khi sử dụng xong thì thấy không có vấn đề j cả (đã quét với NIS)!

của cho không, ai cảm thấy ko sợ hay là tự tin về bảo mật máy của mình thì cứ việc thử. Ai cảm thấy ko yên tâm thì ko thử.
Nhưng chắc chắn 1 điều qua mặt thằng adfly là điều ko thể nếu ko nó đã ko tồn tại đc đến giờ này. đến lúc nó ko thanh toán, lock acc thì đừng đổ vạ là nó scam nha :D

thâu 2 dừng war nữa
Tui đã thử, dù chỉ có 300 view (chắc kím proxy chậm) nhưng tools rõ ràng là hoạt động tốt!
Còn mấy bạn la trojan thì đã thử chưa mà biết, nhiều khi KIS cũng detect nhầm chứ đừng bảo rằng KIS nói cái j là đúg hết :| (IDM còn nhận nhầm là trojan downloader)!
Riêng tui sau khi sử dụng xong thì thấy không có vấn đề j cả (đã quét với NIS)!
:)) hoạt động tốt ??? Vậy bác thử requets hộ em cái nhé, nếu được pay thì em ra net cắm 10 máy, được bao nhiêu cho bác hết =))
P/s: 10post? không biết có phải màn ảo thuật tung hứng của bác thớt không nhể :))

:)) hoạt động tốt ??? Vậy bác thử requets hộ em cái nhé, nếu được pay thì em ra net cắm 10 máy, được bao nhiêu cho bác hết =))
P/s: 10post? không biết có phải màn ảo thuật tung hứng của bác thớt không nhể :))

vãi bác này :| nó regis từ jan tui regis jun sao là nó dc :| vs lại nó vừa online, tui vừa online = răng à :|

vãi bác này :| nó regis từ jan tui regis jun sao là nó dc :| vs lại nó vừa online, tui vừa online = răng à :|

online = 2 user hoặc là 2 trình duyệt khác cookie có gì mà ko được, sao nói hài thế =))

thank thớt tinh thân share, nhưng khuyên làm nên chơi chân thành đê, ko thì nó ko pay cho đâu, hoặc bị ban thì ngồi mà khóc :D

sao cái này nó lại báo thế này là sao ???

Ngu j request cho bác lấy hết tiền à :))!

ko cần dow về cũng biết có virus hay ko mà=))
vào MMO thì hãy nghĩ 1 điều thôi nếu tut ăn đc share là nát =)) dại gì mà nó share ra cho a-e nếu ăn tốt

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom