Help TOOL tự động add [code][/code][img][/img] comment dành cho các mem leech tay

Status
Not open for further replies.
Đã update,các bạn test thử và reply nhak..
Tool ra mắt..
Nếu thấy hay thì tham gia warezlob.com với mình nhak..-> tạo động lực viết thêm nhiều tool hay..

Đã update,các bạn test thử và reply nhak..
Tool ra mắt..
Nếu thấy hay thì tham gia warezlob.com với mình nhak..-> tạo động lực viết thêm nhiều tool hay..

bạn ơi chỉ add được 1 host. add 2 host tro lên bị lỗi. chỉ được 1 host :(. hay mình làm sai.

file host.txt ( có)
filesonic.com
filesonic.com,

như này thì được
Code:
còn thêm host là như lúc bạn chưa fix :(.

copy vao no bi loi bac oi

Cùi quá ah

Cùi quá ah

Người ta có ý tốt mà bạn chê à. Chê thì đừng dùng

bạn ơi chỉ add được 1 host. add 2 host tro lên bị lỗi. chỉ được 1 host :(. hay mình làm sai.

file host.txt ( có)
filesonic.com
filesonic.com,

như này thì được
Code:
còn thêm host là như lúc bạn chưa fix :(.[/QUOTE]

k phải vậy đâu cậu!
file có định dạng txt,nhưng tên là host(k co .txt phía sau) thui nha.
trong file host:
filesonic
fileserve
Mình up 1 file lên,các bạn làm y như vậy nha!

[URL="http://www.mediafire.com/?z8kej3fwq59hztg"]host.txt[/URL][COLOR="Silver"]

[SIZE=1]---------- Post added at 08:35 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------[/SIZE]

[/COLOR][quote="credibleforyou, post: 288851"]Cùi quá ah 
[img]http://cC2.upanh.com/25.226.32383141.avO0/cuiqua.jpg[/img][/QUOTE]

Cái này do lỗi win,1 số bạn,mình đang viết trên C++ nên khó khắc phục...sẽ tập viết trên C#...:binhsua123:
Góp ý để tool replace link + miror hoàn thiện hơn nha![COLOR="Silver"]

[SIZE=1]---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------[/SIZE]

[/COLOR][quote="credibleforyou, post: 288851"]Cùi quá ah 
[img]http://cC2.upanh.com/25.226.32383141.avO0/cuiqua.jpg[/img][/QUOTE]
This application has failed to start because the application configuration is incorrect
Sunday, August 14, 2005 12:34 AM

Lord Raoul45

0
Sign In to Vote
Hi, I am just starting programming using Visual C++ 2005 Express Edition. I have had some limited practice in other languages and older versions of C++, so I have some idea whats going on but not much... 

Anyway I made a short program which perfroms a bubble sort on an array of numbers which the user enters (I know its nothing to write home about but its a start), it works fine on my PC and when I sent it to a freind who also had VC++ 2005 Express Edition it worked fine for him.

However I then sent it to a freind without it (in a fairly poor attempt to persuade him to download it) , and my program didn't work on his PC giving the error: "This application has failed to start because the application configuration is incorrect". I was wondering if there was anything I could do to make it work on PC's without VC++ (and I think the .NET framework or something, that is with it), or if they have to have the above programs for it to work.

Thanks in advance for any help.
Ashley

Cái này bị giống trường hơp của bạn đó..Thâ trùng hợp mình cũng sử dụng phiên bản 2005,chắc chuyển sang 2010!

Last edited by a moderator:
Trước đó cũng thử như bạn + thử nhiều lần. Nhưng chỉ được 1 host đầu là được thẻ
Code:
 cho tất cả các link. Còn những host sau thì......1link 1 [code]
Có YH cho xin để tiện việc hỏi ban ơi

Trước đó cũng thử như bạn + thử nhiều lần. Nhưng chỉ được 1 host đầu là được thẻ
Code:
 cho tất cả các link. Còn những host sau thì......1link 1 [code]
Có YH cho xin để tiện việc hỏi ban ơi[/QUOTE]

yh:minad268

thanks bạn có tinh thần chia sẻ này, ít người được như bạn lắm :D
Cố gắng update thêm nhiều tool mới nhé, newbie rất cần những thứ như thế này

yh:minad268

đã được giải đáp.

notepad tên host ( các bạn điền những host mình chơi nên coppy từ host vào notepad tránh bị sai. Nếu bị sai thì sẽ bị lỗi)~~>

filesonic
fileserve
uploadstation
wupload
(....................diền hết host thì không enter xuống dòng nhé).

Còn do win thì pm chủ thớt:D

Lại có thêm 1 pro nữa xổng chuống. thanks mấy phát ủng hộ pro nào :D

Trước tiên là thanks chủ topic. Nhưng tôi khuyên thật lòng đừng nó share nhiều. Càng share càng nát thêm PTU. Những loại gà gà và newbie mới mọc đầy ra. Ptu ngày càng nát quá rồi. Còn đâu hồi bên ekt với những cái tên thanhbinh87, Binhbasket, YOMOTO nổ đi khoe proof và tool autoit nữa. Những pro đó về ở ẩn hết rồi

good lắm, nhưng mỗi link 1 code cũng hơi bất tiện với ng dùng. đỡ cho mình nhiều quá. hehe

Last edited by a moderator:
Cái này do lỗi win,1 số bạn,mình đang viết trên C++ nên khó khắc phục...sẽ tập viết trên C#
C# đi bạn, cú pháp rõ ràng mạch lạt, đơn giản dễ viết dễ học, thích hợp viết tool nhỏ nhỏ. Còn C++ để dành co mấy bác viết game. :D

bản update em xài win7 mở file ko dc chủ topic ơi, nó hiện lỗi bắt close chương trình

cái này dùng như thế nào chủ thớt hướng dẫn đi . mình gà
đọc phần read me nhak bạn!

---------- Post added at 07:32 AM ---------- Previous post was at 07:30 AM ----------

C# đi bạn, cú pháp rõ ràng mạch lạt, đơn giản dễ viết dễ học, thích hợp viết tool nhỏ nhỏ. Còn C++ để dành co mấy bác viết game. :D
Tiếp thu ý kiến của bạn! :D..

---------- Post added at 07:32 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

bản update em xài win7 mở file ko dc chủ topic ơi, nó hiện lỗi bắt close chương trình
add yh.teamview mình xem nhak!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week