[Tool] Tự động click BuxIJ (Ify & Junction)

bác mmo84 biết đã lâu, rất tốt bụng, tool nào viết ra cũng cho a e dùng free, e ko dùng nhưng vẫn cám ơn bác !

Đã cập nhật phiên bản mới, có thêm bux-matrix.
Trước đây khá lâu rồi cũng có bác nào auto Buxify thì phải ---> ban forever :binhsua08:
Bác nào dùng roài thì cập nhật thông tin cho anh em nha
Tại cái đó click nhanh quá, vụt tốc bất đạt mà, còn mấy cái của mình click như click bằng tay. Mình dùng nó đã lâu nhưng chưa thấy gì. :D

sao tool ko bỏ qua mấy cái ads dành cho upgrade và USA member vậy bác? click tới mấy ads này là đứng luôn. ~_~

Tại mình upgrade rồi, khi nào hết sẽ fix cái này, toàn up suốt nên không để ý cái này. :D

cậu ơi, buxify thì click ngon, còn buxjunction chả hiểu sao khó click thế nhỉ, kể cả tool cũng như click bằng tay, có nhiều cái click cả chục phút không hiện ra cái chữ ok. Thằng này mới reg với cậu hôm qua mà thấy nó khó nhằn sao đó

Đã cập nhật phiên bản mới có thể click trên mọi loại acc. Tuy nhiên chưa test được, bạn nào Free Acc thì test thử và cho biết kết quả nhé.

Đã cập nhật phiên bản mới có thể click trên mọi loại acc. Tuy nhiên chưa test được, bạn nào Free Acc thì test thử và cho biết kết quả nhé.
Tuyệt vời, vừa test, chạy thấy tạch tạch một lúc rồi báo click được 8 nhát, quá tuyệt, thanks :)

Cho mình hỏi là mọi người dùng gì để gõ tiếng Việt lúc vào tool? Ngày trước mình đã down vài tool của bác mmo84 về nhưng ko thể gõ tiếng Việt để log in được, mình dùng Unikey Unicode Win 7 64 bit :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week