[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
sao của mình vào click thì nó chỉ hiện tổng click là bao nhiêu rồi refresh là bao nhiêu giây, mở mấy tiếng đồng hồ xong rồi vô acc check thì thấy không có tí tiền nào, mà ads thì vẫn còn y nguyên.

sao lại là tổng số PTR bạn lẽ ra là PTC mới đúng bạn À :d kick vào PTC chứ

có bác nào bị như mình ko. Hôm qua vẫn chạy bình thường tới hôm nay cài win lại nó không chịu tự động trả lời câu hỏi nữa thế mới vãi chứ..mà mình cứ phải tự trả lời
vãi thật

Last edited by a moderator:
Tool này tuyệt !
Bạn ơi cho mình hỏi có cách nào để click link trong paid email được không.
hàng ngày click cả trăm email mỏi mắt quá.

Thanks bạn trước !

Paid mail thì mình cũng đã làm với BuxifY - BuxJunction - Bux-Matrix, DonkeyMails - no-minimum - youromail... trong gmail. Aurora thì mình chưa làm, với lại tuỳ vào email của thằng nào mà sẽ làm riêng cho thằng đó nữa.

làm sao để lấy mã số cheat của các trang zậy?? cái ActionPTC đổi mã cheat PTC rồi, làm sao để lấy lại zậy ?? chỉ cho mình với !

làm sao để lấy mã số cheat của các trang zậy?? cái ActionPTC đổi mã cheat PTC rồi, làm sao để lấy lại zậy ?? chỉ cho mình với !
mã cheat hình như ở trong file txt đó , ví dụ ở actionPTC thì bạn mở file actionPTC.txt ra có dòng CheatID=No/No đấy

thaks chủ thớt . tools tốt , nhưng k hiểu sao em dùng đối với trang paidtoclick vẫn k qa đc cheat check . anh có thể ktra lại k
Có nhiều bạn cũng bị như bạn, nhưng cũng có rất nhiều bạn sử dụng bình thường (có mình), không hiểu tại sao luôn.
Mã là 1294, click vào chỗ hiển thị mã cheat trên thanh công cụ để thay đổi.

khi click trang paidtoclick.in nó có vấn đề bạn ơi, lâu nay vẫn xài tốt giờ sao click độ 30 cái là nó refresh hoài mà tiền không thấy lên, ads vẫn còn nguyên. Bác xem lại cái.

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Bổ sung, mình mới thay Firefox băng Google Chorme làm trình duyệt mặc định, không biết có phải là nguyên nhân ko??? Bác xem thử

à bây giờ paidtoclick.in đã chuyển sang aurora loại 1 nên bạn vào trang đầu down lại cái aurora 1 rồi copy file text của paidtoclick vào phần site của tool aurora 1 là đc (hồi trước là nó dùng tool aurora 2), bạn này đăng kí paidtoclick cho mình phải ko, đang định update lại topic mình lập để nói về cái này

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

à tiện thể nói thêm là để click đc cheat check thì có 2 đk:
1. bắt buộc máy các bạn phải xài IE8, vì mình đã thử up lên IE9 thì ko click đc, xài IE8 thì đc, ko liên quan gì tới trình duyện mặc định (cho dù bạn xài FF, google chomre hay...) chỉ cần máy có xài IE8 là đc
2. hên-xui ^^, vì dù cả laptop và máy bàn mình đều có IE8 nhưng chỉ có laptop là click đc cheat check ko biết tại sao nhưng mà nhất định phải có IE8 thì nó mới click đc, để mò thêm rồi cho mấy bạn thông tin sau

mình nói rồi win nào cũng IE8 hết, ngoài ra còn mấy site minpay thấp dưới chữ kí mình giờ vẫn còn ăn đc, các bạn có thể tham khảo thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week