[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

buxhotpro của pác mmo84 xài tốt lắm nhưng có một số trang không click hết được
giới thiệu với các pác phàn mềm này em đang xài, trong lúc chữ cháy nếu như buxhotpro không click hết thì xài cái này trong lúc chờ đợi buxbrowser soft này phải tự login một lần rùi sau đó sẽ auto login, mỗi lần login nếu có mesenger phải tự click đọc hết mới được. load một lúc tới 50 web site. nhược điểm là phải tự gõ captcha.

giới thiệu với các pác phàn mềm này em đang xài, trong lúc chữ cháy nếu như buxhotpro không click hết thì xài cái này trong lúc chờ đợi buxbrowser soft này phải tự login một lần rùi sau đó sẽ auto login, mỗi lần login nếu có mesenger phải tự click đọc hết mới được. load một lúc tới 50 web site. nhược điểm là phải tự gõ captcha.

Thằng này của bác viết ah`:binhsua115:

Không gõ được captcha à T_T

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Bạn biết xài cái đấy không chỉ mình với

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

Bạn biết xài cái đấy không chỉ mình với

pác setup xong rùi vào foder chứa sòt có file samplewebsitelist thêm web site vào đấy, mở soft lên click impost chọn file chứa list >> load
(load hơi lâu các pác ạ) rùi chọn auto move tiếp đến open ad page

pác nào có soft auto donkeymail share cho em voi soft cũ không còn click được nữa??

Last edited by a moderator:
Em Hỏi Ngu Chút

Mấy bác cho em hỏi

Sao em click "Từ trang đã chọn" mà sao nó chỉ làm cho có mỗi 1 trang nhỉ ?

Có cách nào cho nó chạy cùng lúc các trang như multiclicker không ợ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom