Tool tự động đếm tiền cho các bạn !!!

money39

Newbie
Reactions
156
MR
0.000
Mình đã sử dụng nhiều chương trình gõ capchar , nhưng không thấy có chức năng này, hôm nay rảnh viết tool giúp các bạn có hứng thú hơn trong lúc gõ - vì dù sao thấy tiền vẫn thiết thực hơn là thấy số code :D

Nguyên tắc hoạt động rất đơn giản, cứ mỗi lần bạn enter thì nó xem như gõ 1 code, tự động đổi sang tiền vnd .

============================================
Theo yêu cầu của một số bạn , mình đã update thêm chức năng:
- Tỉ giá giữa 1000 codes vs vnd
- Set font to hơn
- Fix một số lỗi cơ bản
Link: http://www.mediafire.com/?zn1g50hbc0b7906

Thanks các bạn đã test và góp ý :D . Một lần nữa mình nhắc lại , tool này viết hoàn toàn vì mục đích chia sẽ . Các bạn check virus cẩn thận trước khi sử dụng , mình ko chịu trách nhiệm mọi mất mát of các bạn dưới bất kỳ hình thức nào....Ai ko thích thì có thể ko down, cũng ko cần reply ! Chúc mọi người cap cap vui vẻ và kiếm được nhiều $. Rất mong nhận được những lời nhận xét có suy nghĩ để tool hoàn thiện hơn !!!
==========================================
Update ver 2.2 :
- Thêm chức năng tính sai số
- Sữa lỗi số thập phân
- Hiển thị số code đã gõ
- Màu mè hơn :))
Link : http://www.mediafire.com/?y3p7m3oex6te9uj
Link check virus : http://www.virustotal.com

Last edited by a moderator:
Ok, bạn cứ down về test thử, nếu có gì cần khắc phục cứ pm trên đây :D.Mình sẽ cố gắng fix để hoàn thiện hơn !

Mình đã sử dụng nhiều chương trình gõ capchar , nhưng không thấy có chức năng này, hôm nay rảnh viết tool giúp các bạn có hứng thú hơn trong lúc gõ - vì dù sao thấy tiền vẫn thiết thực hơn là thấy số code :D

Nguyên tắc hoạt động rất đơn giản, cứ mỗi lần bạn enter thì nó xem như gõ 1 code, tự động đổi sang tiền vnd .

Link : http://www.mediafire.com/?73jsqwnd7rgzks6

P/s : tool này mình viết chỉ muốn góp tí sức cho cộng đồng capchar Việt , hoàn toàn ko vì lợi ích cá nhân. Các bạn nhớ check virus cẩn thận trước khi sử dụng . Nếu ai ko thích thì có thể ko down .Chúc mọi người làm việc tốt và kiếm được nhiều $ .
Đã test! Good! Được 20k VND rùi! Năng suất tăng đáng kể; thường thì đánh khoảng 500code là giải lao nhưng thấy VND nên phải đánh cho đủ 20k mới giải lao! Hehe

Thanks bạn đã test và cho ý kiến :D , giờ mình phải đi công việc tí, các bạn có thắc mắc gì cứ post ở đây, khi nào onl được mình sẽ reply

Cũng đã test thấy okie,mà mắc cười quá oánh có vài cái thấy có 2.000VND rùi mà oánh goài goài thấy đuơc có 20k , hehe =))

Chú ý : chủ topic ko sửa post 1# mà ko có do rõ ràng nhé,hiểu ý chứ bạn :p

Cũng đã test thấy okie,mà mắc cười quá oánh có vài cái thấy có 2.000VND rùi mà oánh goài goài thấy đuơc có 20k , hehe =))

Chú ý : chủ topic ko sửa post 1# mà ko có do rõ ràng nhé,hiểu ý chứ bạn :p

Ok , mình hiểu mà :D , sẽ có 1 link duy nhất ,trừ khi link die thui . Thanks bạn check virus dùm mình

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

1 con virus :-s
Có thể do mình dùng Autoit viết nên nó nhận nhầm virus . Chương trình này cũng khá đơn giản , các pro có thể decompile để xem code :D . Thanks bạn đã report !

Tớ có ý thế này, nên làm thêm 1 ô tỷ giá 1$ nữa, không thể khi nào cũng 21,000 vnd/ 1$ có khi lên xuống chứ bác. @@

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Và tiền nên tô màu xanh, và phóng to lên cho đẹp đi bác, số màu đỏ và nhỏ quá, nhìn mỏi mắt >:<

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

Và nữa, số code gõ được sao bác biết là đúng, dựa trên tiêu chuẩn nào để trừ codes sai thế bác :D

Thanks bạn đã góp ý, điều này mình nghĩ qua rồi :D, nhưng vì chưa biết phản ứng of các bạn về soft này ntn nên chưa phát triển thêm . Mình sẽ cố gắng update thêm chức năng đó trong thời gian sớm nhất . Có thể tối nay :D

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

phải trừ ra những code sai nữa chứ

Tool này mình viết hoàn toàn không đụng chạm gì đến acc capchar,tính $ dựa trên số lần enter, nên chỉ mang tính chất tương đối :D

Số code sai nhỏ mà, 1k thì cao lắm sai tầm 20-30 code thôi, chắc ko đáng tính vào đâu :p

Last edited by a moderator:
Số code sai nhỏ mà, 1k thì cao lắm sai tầm 20-30 code thôi, chắc ko đánh tíng vào đâu :p

Tội quá bác mod minra đa ơi, cháu gõ 1k codes nó sai đến 45-60 codes đây nè:D Bác Mod Min ra đa cố gắng gõ trên soft so với điểm trong pixprofit xem nó sai bao nhiêu, chứ k phải sai 30 codes/ 1000 codes đâu... :binhsua01:

Mục đích of tool này để các bạn có thêm hứng thú làm việc :D, đương nhiên thấy tiền nhiều hơn sẽ cố gắng hơn :D .Nếu các bạn muốn chính xác vs tỉ lệ đúng sai of mình ,tối nay khi update ver mới ,các bạn có thể điều chỉnh tỉ giá giữa 1000 code vs số tiền cho hợp lý hơn . Nói gì thì nói , tool này chỉ mang tính chất tương đối .

Tội quá bác mod minra đa ơi, cháu gõ 1k codes nó sai đến 45-60 codes đây nè:D Bác Mod Min ra đa cố gắng gõ trên soft so với điểm trong pixprofit xem nó sai bao nhiêu, chứ k phải sai 30 codes/ 1000 codes đâu... :binhsua01:
Vậy á, chuyện đó tui cũng ít để ý, thế thì cho hẳn 1k code sai luôn 100 luôn đi, 100 code tỉnh ra khoảng 5k vậy 1h tools tính ra đuơc 35k thì trừ ra mình cũng kiếm được tầm xấp xĩ 30k :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week