Tool tự động đếm tiền cho các bạn !!!

down tool về xong lấy cục đá đè vào phím enter tự sướng đi anh em.
cắm đó 10h chắc cũng kiếm 1 triệu/ngày đó:sleep

down tool về xong lấy cục đá đè vào phím enter tự sướng đi anh em.
cắm đó 10h chắc cũng kiếm 1 triệu/ngày đó:sleep

Thanks bạn giúp mình biết thêm 1 công dụng mới of tool =)), có thể dùng tự sướng trong những lúc ăn mì gói trừ cơm :))

Đóng góp ý kiẾn : Nên thêm nút price ĐỂ có thỂ dùng cho nhiỀu dỰ án hƠn vd: Lookandearn chỈ có 0.6/1k code thôi

đường nào cũng chỉ bao nhiêu tiền đó thôi,mục tiêu 1 ngày bao nhiêu thì bao nhiêu, khi nào có tool double $ thì xài

đây cũng là 1 cách hỗ trợ hay tự kỷ tinh thần hehe
nhưng đối với 1 số người thì sẽ có ít

Đóng góp ý kiẾn : Nên thêm nút price ĐỂ có thỂ dùng cho nhiỀu dỰ án hƠn vd: Lookandearn chỈ có 0.6/1k code thôi
Ok ,mình đã update thêm chức năng đó :D, bạn down ở #1 về test thử

Hay lắm đó bạn. Để mình down về xài lun thử ^^

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Mình đã xài thử vài thấy 1 vài chỗ thế này

1. Ô số code đã gõ, sao nó không hiển thị vậy bạn ?
2. Phần số tiền, bạn có thể làm tròn số đến hàng đơn vị không. Vì khi mình để đơn vị quy đổi tiền số lẽ thì khi gõ, số tiền nhảy có phần số thập phân dài quá. Nhiều khi liếc nhìn thử mà đau mắt quá @@.

Vài ý kiến z thôi. Nói chung tool dùng thì ok lắm ^^

Hay lắm đó bạn. Để mình down về xài lun thử ^^

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Mình đã xài thử vài thấy 1 vài chỗ thế này

1. Ô số code đã gõ, sao nó không hiển thị vậy bạn ?
2. Phần số tiền, bạn có thể làm tròn số đến hàng đơn vị không. Vì khi mình để đơn vị quy đổi tiền số lẽ thì khi gõ, số tiền nhảy có phần số thập phân dài quá. Nhiều khi liếc nhìn thử mà đau mắt quá @@.

Vài ý kiến z thôi. Nói chung tool dùng thì ok lắm ^^
1/ Ô số code đã gõ dùng khi bạn đã có sẳn code , bây giờ muốn gõ tiếp thì nhập số code bạn đã gõ, nó sẽ cộng dồn lên .
2/Ok , mình sẽ update trong thời gian sớm nhất , thanks bạn đã góp ý :D , giở pri 4 đang load tốt ,a/e cùng cày nào

bạn có thể update sòt nữa ko? ý kiến mình như sau : sẽ có 3 textbox : một cái nhảy theo ngày, một cái nhảy theo tháng, một cái lưu số tiền gõ được của tháng trước. 1 nút reset bên cạnh textbox tiền gõ trong ngày.
textbox theo ngày sẽ được reset khi ta nhấn nút reset, nếu ko mỗi lần tăt và khởi động lại soft nó sẽ cộng dồn tiền
textbox theo tháng sẽ tự động reset khi đến ngày 1 tây, 1 tây nó sẽ tự nhảy về 0 và con số cuối cùng của tháng sẽ nhảy vào ô textbox còn lại

Ok,khi nào có thời gian mình sẽ fix lại :D, thanks bạn đã góp ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week