Help tool xchanger làm freemyapp

MeoMeoBuong

Verified
Reactions
175
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Có thánh nào làm k vào thảo luận vs. Nó 1 ngày ms pay mà sao e đăng nhập lại FB thì point bị reset về 0 nhỉ. ai có cách giải quyết k?????

Sài tool đó rất dễ vỡ nồi cơm, 1 modul của xposed, tương tự xprivacy nhưng fake chuẩn hơn thôi. Lẽ ra nên đổi tên thành xfaker, ko phải xchanger/////
Ý bác alf tool của smile21188 đó hả :)

Sài tool đó rất dễ vỡ nồi cơm, 1 modul của xposed, tương tự xprivacy nhưng fake chuẩn hơn thôi. Lẽ ra nên đổi tên thành xfaker, ko phải xchanger/////
Thím này nói đúng. Mình cũng đang định bán tool, người ta vào hỏi quá nhiều. Nhưng mình ngưng lại khoan bán để viết bài giải thích cặn kẽ về tool để người có nhu cầu hiểu rõ họ thực sự cần, thiếu cái gì. Xchanger thực sự là fake thông tin chứ ko phải change thông tin. Còn vụ dễ vỡ mồm là do cơ chế fake của tool, xài mà ko hiểu thì mới dễ vỡ mồm.

Thím này nói đúng. Mình cũng đang định bán tool, người ta vào hỏi quá nhiều. Nhưng mình ngưng lại khoan bán để viết bài giải thích cặn kẽ về tool để người có nhu cầu hiểu rõ họ thực sự cần, thiếu cái gì. Xchanger thực sự là fake thông tin chứ ko phải change thông tin. Còn vụ dễ vỡ mồm là do cơ chế fake của tool, xài mà ko hiểu thì mới dễ vỡ mồm.
Nghe nói hấp dẫn quá . Hóng tool của bác . Mong dk dùng trải nghiệm HÍ HÍ. :D

smile chơi nick mới à

xchange ngon ma ta, thay xai co bi gi dau, net paid am am

nó là Shared Preferences trong android phải ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week