[ Tool ] Xin Tool Reg Nick Web Tự Động

mrperfect

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Như tít ợ, mình muốn đăng kí hàng loạt nick các site ptc mà cứ đk tay thì......: go crazy:

Search Google thì kiếm được mỗi cái AUto Reg Nick của Việt Nam (chỉ đk đc các forum VN)

Xin các bác giúp !

Thanks !

sài roboform nhanh gọn nhẹ .....

Thank bác quan tâm

Nhưng em Google thì thấy thế này

Ứng dụng tuyệt chiêu có tên “RoboForm” sẽ tự động ghi nhớ tại tất cả mọi usename và password mà bạn ở khai báo ở mọi chatroom, diễn đàn ở mức độ… vĩnh viễn mà bạn có thể sử dụng lại bất kỳ lúc nào. Ngoài ra, nó còn hỗ trợ ghi nhớ luôn username và password của mọi tài khoản web mail mà bạn đang sử dụng như Yahoo Mail, Google Mail, HotMail…

Đây hình như là tool nhớ ID với pass

Nhưng em muốn xin Tool REG NICK cơ mờ !

Upvote 0
có 1 vài người có thôi nhưng họ ko seach đâu bạn à, chỉ có cách tự viết hoặc thuê ng viết thôi. Ý của chủ thớt là reg hàng loạt nick 1 cách nhanh chóng lại vượt qua cả IP cơ, mấy ông kia không hiểu j cứ nói robofrom -> lâu, vẫn phải fake IP nữa :binhsua44:

Upvote 0
có 1 vài người có thôi nhưng họ ko seach đâu bạn à, chỉ có cách tự viết hoặc thuê ng viết thôi. Ý của chủ thớt là reg hàng loạt nick 1 cách nhanh chóng lại vượt qua cả IP cơ, mấy ông kia không hiểu j cứ nói robofrom -> lâu, vẫn phải fake IP nữa :binhsua44:

Đúng rồi

Như bác này

Em xài Roboform được mấy ngày (chưa hiểu lắm) , em fill form rồi lúc nào đăng kí site nào thì click vào hình nó là nó tự điền thông tin cho mình, nhưng user name, pass với Captcha vẫn phải tự làm hết !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week