• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
ông bán tool cho người ta, ngta bán lại thì có cái éo gì là sai nhỉ, lần sau viết tool thì nên làm cái key đi cho khỏi sợ mua bán, ông biết code tool mà cũng đầu đất vãi :D
Vâng thưa anh, em chơi hẵn license ẩn đếm ip bằng server, đã dự trù trường hợp tool bị pub thì em có thể khóa chứ ko dùng key, thời của key là thời 2000, giờ 2014 rồi anh ạ. Thêm nữa đây là tool viết theo yêu cầu riêng, em chỉ bán có 1 người, và người đó cũng là người đã thông báo tool bị ăn cắp và yêu cầu khóa tool. Em làm gì sai chăng ? Còn anh nói em đầu đất, ok, em đầu đất, mà muốn đầu đất như em ở cái forum này ko ít đâu anh ạ.

@tunvit nên quản lý lic rõ ràng hơn tý để scammer nó lợi dụng thế. Để nó sell chán chê rồi mới khóa thì thiệt hại người mua lắm. Không thì thêm dòng cảnh báo bản quyền ở ngay main ui cho người mua rõ cũng được.
Cái này tool viết riêng cho khách, do khách nó yêu cầu quản lý, và nó làm tool bị leak bro ơi, chứ đâu phải tool mình cố ý chơi như thế. Khách yêu cầu sao mình làm vậy, hàng private theo đặt hàng của người ta mà.

satthuc222

Senior
Reactions
151
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thế thì lỗi ra ngoài là do các ông, chứ tool của các ông kêu ngta đi ăn trộm thì là thế éo nào, ngta cũng bỏ tiền ra mua lại thì thế éo nào là sai:cool:
thì tui có nói ai sai ai đúng

lỗi la do bon tui đã để cho thằng nào đó la liếm được

giờ fix lỗi bằng cách khóa tool thì có gì mà cái thím cứ ẳ

các bác đừng có nói tunvit nữa,em là chủ của cái tool đó,các bác cac thim có gì thì cứ phàn nàn em di

ai thích thi cứ bỏ tiền ra thuê người viết tool rui để cho người khác la liếm thử sem cái cảm giác nào

do phát hiện quá trễ nên mọi người cứ thông cảm

Last edited:

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.688
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vâng thưa anh, em chơi hẵn license ẩn đếm ip bằng server, đã dự trù trường hợp tool bị pub thì em có thể khóa chứ ko dùng key, thời của key là thời 2000, giờ 2014 rồi anh ạ. Thêm nữa đây là tool viết theo yêu cầu riêng, em chỉ bán có 1 người, và người đó cũng là người đã thông báo tool bị ăn cắp và yêu cầu khóa tool. Em làm gì sai chăng ? Còn anh nói em đầu đất, ok, em đầu đất, mà muốn đầu đất như em ở cái forum này ko ít đâu anh ạ.

Thế mới nói, thế này chỉ khổ người mua qua tay thôi. Anh quản lý = IP thì tốt cho bên anh, nhưng nên tạo thêm 1 cái key bản quyền để tránh bị đánh cắp tool thế này :)

Nói chung là bài học đầu tiên về việc này nên ko thể đổ lỗi cho bất kì ai cả :)

các bác đừng có nói tunvit nữa,em là chủ của cái tool đó,các bác cac thim có gì thì cứ phàn nàn em di
phàn nàn thím làm gì :D Giờ chỉ cần lấy lại tiền mua tool là đc thôi mà :)

Nếu thím có lòng thì bỏ tiền ra refund cho những ai mua tool đó mà ko nhân đc refund thì xong ngay :D

Đây, khách của mình đây, bạn nào thắc mắc thì hỏi bạn đó nhé, bạn này đặt tool private, giờ tool bị pub mình đành phải khóa để bảo vệ quyền lợi cho khách và đúng thỏa thuận với khách hàng thôi. Còn các bạn mua tool trôi nổi ko chính chủ ( có mua chính chủ mình cũng ko bán dc) thì đâu phải lỗi của mình mà đổ hết đầu mình thế này. Hơn nữa cái tool nó có description rõ ràng là powered by tunvit rồi mà.

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.013
pub cái tool ý lên đây , mình nghiên cứu dùng SoftIce để Crack cho anh em dùng. Hoa thơm mỗi người hưởng 1 ít :p

Tool mua về test lỗi nhiều và ko dcd hiệu quả như mong muốn, giờ lại thêm lùm xùm vầy nữa thì refund là mình ủng hộ :D
Bản này làm gì chạy dc, đây chỉ là bản demo cho khách, bản chạy được khách giữ vẫn chưa bị pub. Thằng leak cũng leak ngu.

@tunvit nên quản lý lic rõ ràng hơn tý để scammer nó lợi dụng thế. Để nó sell chán chê rồi mới khóa thì thiệt hại người mua lắm. Không thì thêm dòng cảnh báo bản quyền ở ngay main ui cho người mua rõ cũng được.

do it khi online mmo4me nên cũng không nắm rõ tình hinh

do có ông bạn pm kêu có tool hay nên mới vào sem té ra tool mình

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
ừm ông code được tool trong 4room này thui chứ ko phải trên thế giới này mình ông biết code tool, mà 4 room này là cái giếng ông biết ko, thời 2014 mà các hãng software lớn ngta cũng key đó thui, ông pro quá nên cũng éo cần đến key. Còn khi khách hàng ông bảo bị đánh cắp tool thì sao ko xóa liền đi, đợi bao nhiêu người mua rùi ông bay vô chặn, chẳng phải là khối người mất tiền oan hả. Ông xem ông làm thế đúng ko

ừm ông code được tool trong 4room này thui chứ ko phải trên thế giới này mình ông biết code tool, mà 4 room này là cái giếng ông biết ko, thời 2014 mà các hãng software lớn ngta cũng key đó thui, ông pro quá nên cũng éo cần đến key. Còn khi khách hàng ông bảo bị đánh cắp tool thì sao ko xóa liền đi, đợi bao nhiêu người mua rùi ông bay vô chặn, chẳng phải là khối người mất tiền oan hả. Ông xem ông làm thế đúng ko
cũng refund rồi mà bác :)

Hôm qua khách mới phát hiện và thông báo khóa thì mới khóa chứ tự nhiên ai biết người ta xài nhiều vps mà đi khóa tool. Có bị ngáo đá không vậy ? Tao ko nói tao code giỏi, là mày tự nói rồi úp sọt lên đầu tao thôi. Nói chung là khách yêu cầu tao thì tao khóa vì người ta bỏ tiền ra chứ tao cũng ĐÉLL CÓ RẢNH để đi gây thù chuốc oán với nhiều người. ĐÉLL HIỂU CHUYỆN thì im dùm cái, ok ?

biết thím chuyên,gia rồi,pro rồi,thiên tài rồi

sao ko làm 1 cái tool share cho mấy bợn đó đi,ngồi chém ghê thế

Hôm qua khách mới phát hiện và thông báo khóa thì mới khóa chứ tự nhiên ai biết người ta xài nhiều vps mà đi khóa tool. Có bị ngáo đá không vậy ? Tao ko nói tao code giỏi, là mày tự nói rồi úp sọt lên đầu tao thôi. Nói chung là khách yêu cầu tao thì tao khóa vì người ta bỏ tiền ra chứ tao cũng *** CÓ RẢNH để đi gây thù chuốc oán với nhiều người. *** HIỂU CHUYỆN thì im dùm cái, ok ?
vâng thưa pro em có nói gì đâu, em thấy pro hơi không được bình con nhà bà tĩnh cho lắm đó, em không biết đập đá nên ko phải là ngáo đá nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week