• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tools RRS Android ( Retention Rate Solution )

Status
Not open for further replies.
RRS mình biết rất nhiều người có, mình chỉ lên án hành động phá phách vừa rồi của cậu thôi, nếu ai cũng có tư duy như cậu thì ko ai viết tool cho cậu thử nữa đâu, cứ ngồi chờ người ta viết rồi tìm cách crack không khỏe hơn là ngồi tự code hay sao.
Anh em ở đây đang hiểu lầm tool này là hàng crack, mình xin xác nhận là ko phải crack bên mình. Vì cậu này trước có thử nhưng mà ko tự mua dc 1 user để thử lại đi mượn của người khác làm user đó bị block nên mình góp ý vài câu thôi. Cảm ơn mọi người đã quan tâm.
vấn đề ko mua thì bạn sai lầm to rồi
chủ group của mình pm bạn, pm mua 2 lần, mà ko lần nào bạn chịu bán, chứ ko phải ko mua nhé !!!
còn lý do crack là vì bạn ko chịu bán cho chủ group mình xài và từ đó mình cũng ko có tools để làm, nên mình mới có ý crack, nhưng gà quá crack ko nổi -_-

ủa, mà sao bạn biết tools mình khác tools bạn ?
chắc cũng crack của mình đc rùi mới bảo thế nhỉ :p

thớt thông não cho e với ạ , 1 ngày lead cả mấy ngàn off thì sử dụng tool thế nào :(

thớt thông não cho e với ạ , 1 ngày lead cả mấy ngàn off thì sử dụng tool thế nào :(
bác thánh rùi, e vài trăm con thui, nên chưa nghĩ đc những gì bác mún nói @_@

giống như apple kiện sámsung vì cái điện thoại có hinh chữ nhật và bo tròn 4 góc :p mình cũng có dự định bán nhưng tạm phải hoãn lại vì vấn đề "bản quyền" =))

PS: cái tool rrs ai biết code là có thể code được, mình nói thật đấy :D, còn mấy thể loại cheatlink thì xin phép không nói ở đây, mình cực ghét những cái đứa phá hoại như vậy :D
Like cho cm này :D

Cũng được :D bên mình có ý định sell tool rrs những đã xin phép tạm gác lại vì nhiều vấn đề rồi, các bác yên tâm sắp có cái mới phải làm rồi chứ rrs cũng còn chưa an toàn đâu :D tới lúc có thì tự nhiên sẽ biết thôi :D
Là gì vậy Pro :D Bật mí đi :p

vấn đề ko mua thì bạn sai lầm to rồi
chủ group của mình pm bạn, pm mua 2 lần, mà ko lần nào bạn chịu bán, chứ ko phải ko mua nhé !!!
còn lý do crack là vì bạn ko chịu bán cho chủ group mình xài và từ đó mình cũng ko có tools để làm, nên mình mới có ý crack, nhưng gà quá crack ko nổi -_-

ủa, mà sao bạn biết tools mình khác tools bạn ?
chắc cũng crack của mình đc rùi mới bảo thế nhỉ :p
Sau đợt net update RR, khách hàng dùng tool change BSC bên mình bị ảnh hưởng nên bên mình buid RRS và chỉ sell private cho họ, với hi vọng những khách hàng đó tiếp tục tin tưởng và sử dụng dịch vụ bên mình. Vậy nên cũng làm phật lòng nhiều bạn vào mua tool RRS, mong các bạn thông cảm.
Bạn @thuong12382 nói rất chính xác, các bạn đừng nghĩ RR là tất cả, mà quên đi các thông số CƠ BẢN khác của offer android.

cậu sẽ sớm biết @@ chưa tìm ra cách fix hy vọng tương lai không bị u ám đây =)) android sắp tới ngày tàn chăng :p
Thảm kịch 2015 liệu có đến :D Đã đến lúc Offer trở về với đúng giá trị thật của nó, cân bằng lợi ích 3 bên :D Ngày Real Offer hồi sinh sắp đến chăng :p

hết tháng, các bác tự hỏi những người tham gia event đã trúng tuyển, sẽ rõ :D
1 ng tham gia even của bạn nói rằng tool bạn cùi bắp @@
Thằng nào nói điều làm tó còn ai nói thì tớ ko nói ra đc :D

tool chưa đc kiểm chứng chất lượng bán 5k$ vãi thật :( Mod đâu hết r :D

1 ng tham gia even của bạn nói rằng tool bạn cùi bắp @@
Thằng nào nói điều làm tó còn ai nói thì tớ ko nói ra đc :D
làm tó là làm gì á bạn ?

tool chưa đc kiểm chứng chất lượng bán 5k$ vãi thật :( Mod đâu hết r :D
5k$ là 99 người, chứ bộ 5k$ cho 1 người hay sao mà bác bảo vãi ?

cậu sẽ sớm biết @@ chưa tìm ra cách fix hy vọng tương lai không bị u ám đây =)) android sắp tới ngày tàn chăng :p
android tàn thì bay wa ios :p
ios tàn luôn thì nhảy sang surveys lại :p
mà nó tàn luôn thì nhảy tiếp, mmo thiếu gì món mà bạn cứ lo :p

nếu bán thì thớt cũng phải đóng bảo hiểm cho người mua biết rồi 100tr liệu có ai tự bỏ mua 1 hoặc tập hợp lại mua cùng, vấn đề là bỏ tiền ra mua dùng rồi nếu chẳng may lỗi gì ai sửa cho , hazii khó đó

:D RRS hay ko RRS gì cũng thế, network bắn vẫn bắn.
Mà ủng hộ cách bán của thớt, bán tràn lan xong nát tè le luôn

Đã Bán đủ số lượng, ko bán thêm nữa :D
Cám ơn các bạn đã quan tâm ^_^

@MOD Close dùm mình nha, Cám ơn bạn !!!

Đã Bán đủ số lượng, ko bán thêm nữa :D
Cám ơn các bạn đã quan tâm ^_^

@MOD Close dùm mình nha, Cám ơn bạn !!!
đã mua all, tks thớt :):):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays