• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tools Spam Facebook - 15$ 4Ever, GSA Search Ranker 30$ - 4Ever - VCB, SCB, PP, ACB, BK

Status
Not open for further replies.
Là dk rồi hả bác, có cái demo cho em xem với
Demo thì mình chưa có mà là mình chỉ cho bạn cách để domain ko bị baned mà hiện tại bọn nó vẫn đang làm rất tốt :d không biết bạn biết chưa thôi @@

Demo thì mình chưa có mà là mình chỉ cho bạn cách để domain ko bị baned mà hiện tại bọn nó vẫn đang làm rất tốt :d không biết bạn biết chưa thôi @@
domain ko bị band mình khắc phục được, vấn đề là muốn có cái tool nó post trong groups dạng fake link đó bác :p

domain ko bị band mình khắc phục được, vấn đề là muốn có cái tool nó post trong groups dạng fake link đó bác :p
Nếu bạn có ví dụ cho mình được thì tốt @@ Còn cách thì mình vẫn có :D

dạo này lắm thang spam trong tin nhấn . có phải thớt ko =.=

Nếu bạn có ví dụ cho mình được thì tốt @@ Còn cách thì mình vẫn có :D
Ví dụ nhá bác.
em úp link domain của em lên page facebook rồi chỉnh sửa các kiểu. Sau đó lấy link bài viết trên page fb đó đi spam, Nếu sp tay trong groups thì nó hiện bài viết có ảnh và khi click vào ảnh nó ra domain của em. Bây giờ thay vì spam tay, bác có tun nào post thay cái tay được không ạ :D

Ví dụ nhá bác.
em úp link domain của em lên page facebook rồi chỉnh sửa các kiểu. Sau đó lấy link bài viết trên page fb đó đi spam, Nếu sp tay trong groups thì nó hiện bài viết có ảnh và khi click vào ảnh nó ra domain của em. Bây giờ thay vì spam tay, bác có tun nào post thay cái tay được không ạ :D
ý là cho mình cái link bạn đã làm tay rồi ấy :D Gửi qua FB của mình nhá?
https://www.facebook.com/thao.doccocaubai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week