New Top 2 Sàn Coin Tôi Yêu Quý Nhất - Đã Kiểm Chứng

Akizo9x

Banned
Reactions
160
MR
0.996
TOP 2 SÀN COIN TÔI YÊU QUÝ NHẤT .

• List coin sớm nhất .
  • Dễ XXX tài sản nhất .
  • Bảo mật an toàn nhất .
  • Nhiều chương trình khuyến mãi nhất .
  • Tiềm năng phát triển nhất .
  • Nhiều kèo ngon nhất .
  • Nạp , Rút nhanh nhất .
.......................................................................................................
TML nào chưa có tài khoản ở 2 sàn này thì đừng chơi coin nữa , Tôi khuyên thật .

1 . MEXC

>> Xem Chi Tiết - Cơ hội x10 , x100 tài sản - Giảm 20% phí Giao Dịch

2 . GATE.io

>> Xem Chi Tiết - Cơ hội x10 , x100 tài sản - Giảm 20 % Phí Giao Dịch.

Xxx tài khoản thì cần gì vài đồng ref :D cứ đu cho lắm vào ở đó mà xxx. Lợi nhuận cao kèm rủi ro cao, đoán là :xxx tài khoản:popo_ah:
Đúng là Không gì giấu được Bro , Nhưng mình cũng chỉ muốn chia sẻ sàn để AE săn Altcoin mới niêm yết thôi .. Bro có tìm ra sàn nào niêm yết Altcoin sớm hơn 2 sàn này nữa không

viết cái bài thấy ngu học thật =))) cái chính cũng câu ref :)))
Viết thì mình cũng chỉ biết dùng những ngôn ngữ dễ hiểu nhất để cho mọi người hình dung ra thôi ạ nên có gì chưa phải mong bro bỏ qua cho nhé , Bro có gì chuyên sâu không chia sẻ lên cho mọi người cùng biết với .:popo_big_smile:

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
viết cái bài thấy ngu học thật =))) cái chính cũng câu ref :)))
Nói đúng thật mình đầu biết chơi Coin là gì! Chỉ đầu từ chút đỉnh tính sống qua ngày với mấy phẩy lẻ vắt vai!
Xxx tài khoản thì cần gì vài đồng ref :D cứ đu cho lắm vào ở đó mà xxx. Lợi nhuận cao kèm rủi ro cao, đoán là :xxx tài khoản:popo_ah:

Các bạn có đăng ký 2 sàn này chưa, nếu ko thì sẽ thành tml đó:

TML nào chưa có tài khoản ở 2 sàn này thì đừng chơi coin nữa , Tôi khuyên thật .

:popo_smile::popo_smile:

thiendz12

Senior
Reactions
484
MR
0.602
Follow me on Facebook
Mình mới tham gia sàn zb.com thấy cũng ngon. Mình k thích lộ thông tin cá nhân nên chơi mấy sàn k KYC. Bạn chủ thớt xem thử đi. Nếu ổn thì edit lại cho mọi người cùng tham gia

Mình mới tham gia sàn zb.com thấy cũng ngon. Mình k thích lộ thông tin cá nhân nên chơi mấy sàn k KYC. Bạn chủ thớt xem thử đi. Nếu ổn thì edit lại cho mọi người cùng tham gia
Mấy sàn không KYC mình không dám chia sẻ đâu , sợ scam này kia .. Mod lại ban mình thì toi ạ

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,634
MR
14.935
Chat with me via Skype
ui tui mới xxxxx nè , ngon quá

Announcements

Today's birthdays