Topic báo cáo thành viên vi phạm

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Các bạn phát hiện các trường hợp vi phạm rule hay phá rối topic riêng, uy tín của mình ... báo cáo tại đây.

BQT sẽ xử lý :binhsua51:

Last edited by a moderator:
hình như là tranh giành tuyển ref thì phải. dài quá doc mỏi mắt, ko chơi PTC lâu rùi, click gãy tay ko dủ tiền mua mì tôm

Upvote 0
Last edited by a moderator:
Upvote 0
Tố cáo thành viên wooline24h vì có hành vi scam me. :(((

ko biết có phải tui ko, nếu thật thì up proof scam cho mình biết luôn nhé, hoặc nếu có gì khúc mắc thì pm yahoo giải đáp để tránh hiểu nhầm :)

Upvote 0
ko biết có phải tui ko, nếu thật thì up proof scam cho mình biết luôn nhé, hoặc nếu có gì khúc mắc thì pm yahoo giải đáp để tránh hiểu nhầm :)

Tố cáo thành viên wooline24h vì có hành vi scam me. :(((

Wooline vs woonline khác nhau chữ "n" kìa

Upvote 0
mua pp ng chuyển chuyển lầm bị mất fee nhưng lại ko chịu đền bù cho ng mua liệu có nên report ko ta? :binhsua12: tại số lượng bé nhưng gét mấy cái thể loại đó ghê! :binhsua10:

Upvote 0
Tố cáo nick: congamaidi112
Scam mình $30.
Nếu có thể cho nó ra đi một cách âm thầm và lặng lẽ nhé ;))
SCAM thì post vào box Report SCAM nhé bạn, kèm bằng chứng chứ khơi khơi như này là đi đảo 30 ngày đó.

mua pp ng chuyển chuyển lầm bị mất fee nhưng lại ko chịu đền bù cho ng mua liệu có nên report ko ta? :binhsua12: tại số lượng bé nhưng gét mấy cái thể loại đó ghê! :binhsua10:
Chắc không vì quy vào tội scam thì nặng quá, bạn có thể post vào box Chat cho mọi người xem là được, nếu muốn.

Upvote 0
định mua nữa của seller đó nhưng pm lại còn chẳng thèm tl :binhsua12: hơn 1$ nó giá trị quá :binhsua08: thanks admin góp ý! bỏ qua lun thui ợ :binhsua07:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week