Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
e mới gia nhập mmo nên chưa biết ADM hay Mod nào cả nhưng cho e hóng để biết :D

Thế cậu nghĩ thuê mem làm offers thì ai là người trả tiền cho mem. Ở đây cậu viết tổng hợp cách hút máu mem thì cậu ám chỉ ai hút máu mem. Không admin thì ai vào đây. Nếu cậu cảm thấy làm mem bị người ta hút máu quá thì mở site mà tự sướng nhé :)

Cảm thấy liên quan đến m sao. m có chắc là t không mở site?
mấy cái t trẻ ranh giờ vẫn còn cheat choác ăn chia rate mà cứ thể hiện.
nhân tiện. Stevenkhoa vote BAD. chuyện đã lâu rồi

1 vote cho come2get, 1 vote cho tiffanic_chelsea, thêm 1 phát cho vuanh_best :binhsua15:

Thank you :X/////////////////////////////////////////////////////////

Có ng` ủng hộ,bình chọn nhiệt tình thì cũng có ng` phản đối,vote Bad, đó là quyền tự do của mỗi ng` mà,nhưng cứ công = khách quan là đc,k nên hận thù riêng,hay chuyện cá nhân là đc :)

góp ý có vote "+" thì cũng nên có "-"
Vậy mới công bằng chứ cứ "+" mà không "-" thì không ổn

Tớ thấy thái độ của cậu ảnh hưởng tới các admin khác nên cảnh cáo thôi. Tớ có cách làm của riêng tớ nên chẳng ảnh hưởng gì cả. Còn việc cậu vote bad hay là best thì đó là quyền của cậu :)

Chọn site nào rate + giá cả ntn là quyền của mem; nói đi cũng phải nói lại, đặt địa vị bạn là admin 1 site đi tuyển mem, nếu bạn bỏ $ ra đánh cược với net pay trước cho mem thì rate 2-8, 3-7 giá 18-20k/1$ cũng là chuyện bt.
Ai cũng muốn làm giàu cả; admin chấp nhận phiêu lưu trước thu lợi sau thì cũng có quyền ra giá đó; mem hay sub cũng hoàn toàn có quyền mặc cả tùy theo số lượng hoàn thành trong ngày/tuần.

Cảm thấy rate của admin VN ko thỏa mãn bạn thì kiếm site us nào rate tốt, ko thì tự làm 1 site và solo. Lúc này bạn sẽ có quyền lợi, suy nghĩ và trách nhiệm của 1 admin liền :D

Một điều nhin chính điều lành. Bạn voicon_chips vào đây tham gia topic nếu có thái độ tích cực mình nghĩ bạn vote + hoặc vote -. nếu vote - thì cho vài lời giải thích ngắn gọn thì topic hoan nghênh. Còn ngoài ra không nên tranh cải mấy chuyện khác. Trong này có Mod Letam, nếu thấy bạn nào lạc đề thì có thể move vào recycle bin cho nhẹ, cũng k cần giải thích nhiều đâu.
Mình thì thấy rằng con đường offer cheat là một cuộc chơi chấp nhận mạo hiểm. Admin khác mỗi mems là chấp nhận mạo hiểm lớn hơn thôi.
Mems mong admin pay chừng nào, Admin lại mong net như thế. Tâm trạng không khác gì nhau.
Nếu muốn ổn định hơn có thể làm traffic thụ động.
Tóm lại chúng ta nên hiểu nhau và góp vui cho box offer thêm tốt đẹp thì hay hơn!
Sau topic này chúng ta từ admin, sub, cho đến mems có thể thêm chút thông tin để gia nhập đc một nơi tốt hơn. Đó là điều mình mong muốn nhất.
Không tránh được thiếu sót những đại lão gia làng offers vì lý do nào đó họ không lên đây. Hy vọng được mọi người biết vote vào danh sách cho anh em offer được biết đại danh!

vote cho anhducit 1 phiếu :binhsua07::binhsua07:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Giờ mới nhớ tới 1 người, vote lão ăn mày anmivn, lão ấy nghỉ rồi mà trước thấy lão ấy nhiệt tình lắm cho đến tận bây h:D thi thoảng vẫn nc:D

cảm thấy liên quan đến m sao. M có chắc là t không mở site?
Mấy cái t trẻ ranh giờ vẫn còn cheat choác ăn chia rate mà cứ thể hiện.
Nhân tiện. Stevenkhoa vote bad. Chuyện đã lâu rồi

lộn xào......................................

Con lậy các cụ :)) Lon Xao

hi hi toàn newbie tớ hướng dẫn vote kìa :^^ Vote cho Ku Vũ Anh nữa này em

Chào các bạn,, Mình xin đc Vote cho Mr.Chiến là Admin của site Malo vs Way....Làm việc vs Admin này rất nhìu năm rồi.ko có gì pải bàn cãi về độ uy tín ....

Em mới qua off ! Để hóng xem bác nào đạt giải nhất thì em Xin mạn phép học nghề ! Mấy anh nhận đệ tử ko vậy :) ! Chân Thành Cảm Ơn ! Chỉ hy vọng kiếm tô cháo trắng húp cho qua ngày :) !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week