Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
Thế này nhé : thực tình thứ hạng ở đây riêng đối với tớ thì ko care cho lém :) nên đặt gạch ngồi hóng thui :D , nhưng mà có vẻ thấy mình cậu come2 đứng ra gánh 1 mình phần thưởng thì thấy cũng ko vui vẻ j lắm . Giờ tớ góp ý thế này
+ Tất cả ad nếu có điều kiện ( tất nhiên ham vui nữa :"> ) nên tập trung lại với nhau , làm 1 bữa off hoành tráng tăng thêm tình thương mến thương ( và cả có j cũng hiểu nhau thêm - lỡ mai mốt thằng nào bị sập hầm a e mỗi ng góp 1 tay kéo dậy :"> )
+ Nếu ý kiến trên mọi ng ko hưởng ứng thì tớ tình nguyện ủng hộ cho phần thưởng thêm 1tr cho vị trí thứ 2 và 500k cho vị trí thứ 3 :) ( hy vọng mọi ng ủng hộ ý trên hơn ^^ )

Dust Group ký tên đóng dấu " xoẹt xoẹt - CỘP "

Thế này nhé : thực tình thứ hạng ở đây riêng đối với tớ thì ko care cho lém :) nên đặt gạch ngồi hóng thui :D , nhưng mà có vẻ thấy mình cậu come2 đứng ra gánh 1 mình phần thưởng thì thấy cũng ko vui vẻ j lắm . Giờ tớ góp ý thế này
+ Tất cả ad nếu có điều kiện ( tất nhiên ham vui nữa :"> ) nên tập trung lại với nhau , làm 1 bữa off hoành tráng tăng thêm tình thương mến thương ( và cả có j cũng hiểu nhau thêm - lỡ mai mốt thằng nào bị sập hầm a e mỗi ng góp 1 tay kéo dậy :"> )
+ Nếu ý kiến trên mọi ng ko hưởng ứng thì tớ tình nguyện ủng hộ cho phần thưởng thêm 1tr cho vị trí thứ 2 và 500k cho vị trí thứ 3 :) ( hy vọng mọi ng ủng hộ ý trên hơn ^^ )

Dust Group ký tên đóng dấu " xoẹt xoẹt - CỘP "

Hoanh nghênh!
Đề nghị vỗ tay nhiệt liệt cho tinh thần Offer Box ngày một hoành tráng và đoàn kết!
Hy vọng mọi người cùng góp vào sau đó tớ thống kê lại. Rồi trao giải nhất nhì ba, sau đó còn lại chúng ta làm 1 bữa Offs vui vẻ nhé!
Góp nhiều góp ít không quan trọng, mỗi người mỗi ít sẽ nên cơm nên cháo. Tất cả chúng ta đều hoan nghênh sự đóng góp của tất cả từ mems cho tới admins. Quan trọng là tinh thần " hào phóng" mà thôi.
Thỉnh thoảng tớ lại đứng trước gương lớn để nhìn cho hết toàn thân xem mình đang mặc quần dài cowboy hay là " mặc váy" !!!

Last edited by a moderator:
vote Group tiger89t :binhsua04:
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

vote cho sup Master_jounouchi

vote 1 phiếu cho tiffanic_chelsea nha
Mem làm ăn good

vote sub sangmt yh: nguyenvansang0405 a nhé. Pay đúng hẹn ^^!. uy tín ạ :). Làm ăn nhanh gọn lẹ :p

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week