Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
chủ thớt come2get không chăm sóc, Topic trở nên hoang tàn quá. :binhsua27:

Master_JouNouChi
Vote + 1 Sub: hướng dẫn nhiệt tình, list off lead cập nhật đầy đủ, có cả video

chủ thớt come2get không chăm sóc, Topic trở nên hoang tàn quá. :binhsua27:

Sorry mọi người. Cả 2 hôm nay mình bận việc quan trọng k online. Giờ mới trở về. Mọi người cứ vote tiếp đi. Chắc chắn trước ngày trao giải sẽ update đầu đủ lượng vote mà.
Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình.....

minhthuat1991

he3 event hay đấy ạ :) cái này mà ok thì uy tín ad, sub. group tăng lên đáng kể đấy,. Up cho anh em cùng tham gia nào

1 load co khoidauthoi. almo68

- - - Updated - - -

Cảm ơn các bạn ủng hộ mình... có điều mình lập topic để chung vui cùng mọi người chứ k phải " tự sướng". Với lại mình cũng mới vào nghề nên cũng chưa đủ "tuổi" mà ra ứng cử. Nói vui tý nếu mình lỡ hên có giải thì ai trao quà nhỉ hihi. Vì hiện tại mới có mình góp quà, đang đợi thêm các đại gia ủng hộ cho phần thưởng giải phong phú hơn ạ!!!

anh thứ 7 nộp sumer hả hjhj em mới làm cho anh chưa dc tuần nên ko bỏ phiếu anh dc hj

Vote

mình vote 1 vé cho sub anhducit : nhiệt tình ,uy tính.....khá là thân thiện....................chuz chuz hjhjhj:binhsua166:

h nghĩ lại có nên ứng cử ko ta :m187:

come2get lơ là topic quá.
tạo event thì dành chút time cho nó.

vuanh_best : vote 1 phiếu cho bạn này nữa nhé bác come2 :D

come2get lơ là topic quá.
tạo event thì dành chút time cho nó.

Không phải đâu cậu,tại mấy ngày đầu đã bầu, tất cả các mem,sub,admin offer đều nhảy vào bầu hết r,giờ chỉ chờ đến cuối hạn,và công bố kết quả thôi. Vs lão thớt cũng bận nên... :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week