Topic bị đóng đột ngột làm thiệt hại hàng trăm tỷ đồng.

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Warning point là sao bác có làm cho admin xuất hiện không bác ơi.
Khi lòng cung kính bị lung lay rồi thì quan tâm gì mấy cái point đó. Chẳng qua chỉ hỏi để biết thêm cái đó là gì mà người ta hay nhắc.

113 point rồi thì thêm 10 point nữa có gì đâu

giựt title ghê, hàng trăm tỷ, cho xin 1 tỷ :D
Nếu không bị close topic thì thương vụ giao dịch với facebook( nó đòi mua lại) thì cũng thành công tốt đẹp rồi. Nó mới hỏi topic của mà đâu, đưa cho nó xem thì hoá ra topic bị đóng cho nên giao dịch thất bại.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.437
$150.00
Chat with me via Skype
Khi lòng cung kính bị lung lay rồi thì quan tâm gì mấy cái point đó. Chẳng qua chỉ hỏi để biết thêm cái đó là gì mà người ta hay nhắc.

Thêm 3 Warning Point nữa sẽ có thánh Robinson hiển linh để gặp cậu nhé. Point này sẽ có thời hạn 1 năm.
Topic Move qua box chat.

Nếu thớt muốn tiếp tục lập topic tại box Support Center thì chú ý văn phong. Thái độ bỡn cợt với BQT như thế này 1 lần nữa có thể dẫn tới hậu quả nghiêm trọng. Dẫn tới thiệt hại hàng nghìn tỷ đồng

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Không rõ admin là ai trong số này
sửa tít thành hàng nghìn tỉ $ xem có triệu hồi được admin ko thím

Rõ ràng là mod không coi admin @Shin ra gì cả. Về cả lý lẫn tình.
Topic nêu các vấn đề khúc mắc trong lòng thành viên từ việc này dân tới việc khác, phải xâu chuỗi lại mới nắm rõ được.
Đây là thỉnh nguyện chính đáng kêu rõ đích danh ngừoi được quan ngại. Thế mà mod lại coi nó là chat chit.
Thử hỏi có ai xem việc liên lạc của khách và admin là nhảm nhí không?

Topic nêu các vấn đề khúc mắc trong lòng thành viên từ việc này dân tới việc khác, phải xâu chuỗi lại mới nắm rõ được.
Đây là thỉnh nguyện chính đáng kêu rõ đích danh ngừoi được quan ngại. Thế mà mod lại coi nó là chat chit.
lần sau thím muốn gặp admin, thì cứ tag 1 câu đơn giản rõ ràng, chứ viết thế này có thiệt hại tỉ $ cũng ko tới được tay admin đâu

giống viết cái lá đơn kêu oan, thằng thư ký nó đọc tưởng đơn nhảm ruồi nên nó ko trình lên trên

viết ko nghiêm túc thì người ta cũng trả lời ko nghiêm túc....

113 point kia chỉ là để cho đẹp warning point thì khi đạt đến 5 point bạn sẽ ra đảo 7 ngày thì phải mình ko nhớ rỏ lắm

mình cũng chỉ bạn 1 cái là Shin hay onl giờ khuya bạn tìm shin thì tag mình chắc chắn shin sẽ vào còn bạn chỉ dựa vào cái tit thì shin chả đọc đâu, shin chủ yếu xem là ai tag rồi mới mò vào mà ông ta cũng rất ít khi onl nên phải chờ ko phải muốn là gặp liền

TN789

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Chat with me via Skype
:eek::eek::eek::eek:

trylife

Banned
Reactions
160
MR
0.000
Thêm 3 Warning Point nữa sẽ có thánh Robinson hiển linh để gặp cậu nhé. Point này sẽ có thời hạn 1 năm.
Topic Move qua box chat.

Nếu thớt muốn tiếp tục lập topic tại box Support Center thì chú ý văn phong. Thái độ bỡn cợt với BQT như thế này 1 lần nữa có thể dẫn tới hậu quả nghiêm trọng. Dẫn tới thiệt hại hàng nghìn tỷ đồng

Mình thấy văn phong này cũng bình thường mà. Có gì đâu mà phải ăn point. Chẳng có gì là khó hiểu cả

doikhonnan

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chiến thuật khá đó thớt, suy luận chiến thuật này chút nhé :rolleyes: . Chiến thuật này áp dụng đối với 2 loại người.

1./ Loại người thứ nhất có kinh nghiệm chiến android, có người vui tính vào chém gió thì thớt sẻ chém lại sự việc này thớt sẻ được pagerank chút đưa thớt lên thêm một nấc thang mới để khẳng đình mình có trình độ cao và hiểu biết về android ( nhưng thật ra thì thồng rỗng kêu to, vì nếu kiếm dc tiền thì chăm chỉ kiếm tiền chứ hơi đâu mà lên đây chém gió o_O )

2./ Loại người mới vào nghề android, những member mới nhìn thấy những cái tool này sẻ rất hứng thú và thích..... nên có thể kiểm được vàì ba đồng từ member mới gia nhập android :p

Tóm lại : không nên xài cách này, hơi ác với member mới gia nhập android o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week