Request Topic bị xóa không để lại dấu vết, Box HYIP

Status
Not open for further replies.

makeno

Hero
Reactions
1,163
MR
0.024
Chả là mình có post cái topic về site https://1nstant.com/ trong box HYIP. Nhưng giờ không thể tìm lại được topic đó nữa :(

Mặc dù không ảnh hưởng gì nhiều nhưng mình vẫn thắc mắc: Tại sao lại xóa bài, site scam thì để prefix scam chứ :(

Hỏi để biết sau này thấy bài mình biến mất thì khỏi thắc mắc nữa :)

Hy vọng mod quá bộ qua trả lời cho mình.

Còn về topic mình có thể mời vài bạn làm chứng là có tồn tại topic đó =.=!!!

Last edited:
Đang định vào xem kết quả vì sao site này scam nhanh đến vậy mà chẳng thấy topic đâu cả. Tìm suốt từ nãy tới giờ. Bác nào biết lý do chỉ cho mình với.

Upvote 0
Đang định vào xem kết quả vì sao site này scam nhanh đến vậy mà chẳng thấy topic đâu cả. Tìm suốt từ nãy tới giờ. Bác nào biết lý do chỉ cho mình với.
lí do hỏi mod =))

Upvote 0
đi với e nó $60, xui quá hôm ấy ngủ đến tối mới dậy, chơi hơi muộn, lại dep thêm hơn $100 ngày hôm sau nên chưa đủ vốn . đợt này anh em chiến mạnh từ đầu và về sau dep như rùa khiến site die nhanh vl. hôm qua đã có linh cảm chả lành rùi,ai ngờ đi lun :(:(

Upvote 0
đi với e nó $60, xui quá hôm ấy ngủ đến tối mới dậy, chơi hơi muộn, lại dep thêm hơn $100 ngày hôm sau nên chưa đủ vốn . đợt này anh em chiến mạnh từ đầu và về sau dep như rùa khiến site die nhanh vl. hôm qua đã có linh cảm chả lành rùi,ai ngờ đi lun :(:(
Các pro HYIP trên forum đi đâu hết cả ấy, định theo một chân chơi mà ghê quá. Dep vào ko biết có rút ra được không? Hãi nhất kế hoạch dài ngày.:(

Upvote 0
topic đã âm thầm được mở lại. :)

chắc ko ai trả lời gì nữa rùi :) , mod close luôn nhé ;)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week