Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

ngohuy

Senior
Reactions
395
MR
0.003
Ngồi ngáp trên FF từ 10h đến giờ là 2h sao chả thấy gì lạ nhỉ!chỉ có vài cái picture is loading!hay là nó mà máy mình ko hiện ra được ta??:eek:
Có gì lạ đâu bạn, picture is loading trên FF là bình thường mà, chỉ có mỗi loại code nền đỏ 5 số nó chỉ chậm 1, 2 giây rồi bung hình thôi, còn nếu mạng yếu hay proxy/ssh thì nó ra mã ký hiệu khác!

Nói thiệt hơi bi quan chứ làm thì cứ làm được đồng nào thì được thôi chứ làm Web nó cũng tìm cách nó ban à!giống đợt RC mình toàn làm Web mà nó có tha đâu!:(
chơi ăn sỏi thôi ông :(
ngày cứ fang soft cảm thấy nó load nhanh chui lên web làm@@
Ít ra đỡ bị banned hơn chứ còn nó muốn trốn kiểu gì làm web mà có code còn lỗi nữa mà

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
4h sáng nó thả cái code động che mất 1 phần rồi 2s mới hiện ra phần còn lại ne @ngohuy,code này sao có nguy hiểm gì ko hen ???

4h sáng nó thả cái code động che mất 1 phần rồi 2s mới hiện ra phần còn lại ne @ngohuy,code này sao có nguy hiểm gì ko hen ???
Trước giờ tôi chỉ gặp code kiểu như đính kèm dưới đây (loại code này không động), nếu trên FF thì lúc đầu là picture is loading, 1~2 giây sau mới bung ra hình 69028, trên soft thì downloading một lát ở cột Status rồi mới bung hình ra 69028, nhưng lạ một điều là khi View thì dù gõ trên FF hay soft đáp án của code này là 5 số hoàn toàn khác (chứ không phải 69028) và không hiện hình ảnh nào cả, chỉ là picture is loading ( giống kiểu code lúc lắc 4 chữ tím hoa hay gặp)-loại code này nếu gặp trên soft không đáng ngại-đã kiểm chứng thưc tế!
Còn code động như bác Bao mô tả ở trên thì tôi chưa gặp. Bác vào View xem nó thế nào!

Attachments

2.4 KB · Views: 63
Trước giờ tôi chỉ gặp code kiểu như đính kèm dưới đây (loại code này không động), nếu trên FF thì lúc đầu là picture is loading, 1~2 giây sau mới bung ra hình 69028, trên soft thì downloading một lát ở cột Status rồi mới bung hình ra 69028, nhưng lạ một điều là khi View thì dù gõ trên FF hay soft đáp án của code này là 5 số hoàn toàn khác (chứ không phải 69028) và không hiện hình ảnh nào cả, chỉ là picture is loading ( giống kiểu code lúc lắc 4 chữ tím hoa hay gặp)-loại code này nếu gặp trên soft không đáng ngại-đã kiểm chứng thưc tế!
Còn code động như bác Bao mô tả ở trên thì tôi chưa gặp. Bác vào View xem nó thế nào!
Làm biếng view quá ,đại loai nó như code hoa đen đậm thôi nhưng ở giữa nó nọ nó mảng xám che lại hết mấy chữ,để khoảng 2 giây thì khoảng xám đó dịch đi che chữ khác hiện ra mấy chữ bị che trước đó.... à mà nếu ko phải code pix gài hàng thì thôi kệ bà nó cũng đươc :(...

Recovery

Senior
Reactions
342
MR
0.514
Làm biếng view quá ,đại loai nó như code hoa đen đậm thôi nhưng ở giữa nó nọ nó mảng xám che lại hết mấy chữ,để khoảng 2 giây thì khoảng xám đó dịch đi che chữ khác hiện ra mấy chữ bị che trước đó.... à mà nếu ko phải code pix gài hàng thì thôi kệ bà nó cũng đươc :(...
sáng giờ gặp 2 code, cái này dạng code động thôi nên gõ bth, cẩn thận gõ chính xác là được. Hình như nó mới ra sáng này, chứ trước giờ chưa thấy

Nghe bác Bao mô tả thì code này mới đó bác ơi, chịu khó tìm trong View rồi up lên cho ae xem đi bác. Còn xem nó gài hàng hay không thì đêm nay thanh toán sẽ biết mà!

dkny09

Senior
Reactions
148
MR
0.002
code gài hàng đó, dm cái bữa ăn ban là dính cái code màu đen mảnh mảnh kiểu như chữ viết tay che che ô vuông mất mấy chữ lạ hoắc này nè :mad:
nhưng hay ko bằng hên, chúc ai dính con này sáng nay dc thoát :)

BinhDan

Junior
Reactions
48
MR
0.000
code gài hàng đó, dm cái bữa ăn ban là dính cái code màu đen mảnh mảnh kiểu như chữ viết tay che che ô vuông mất mấy chữ lạ hoắc này nè :mad:
nhưng hay ko bằng hên, chúc ai dính con này sáng nay dc thoát :)
nãy tui gặp 1 code tĩnh bị che đi vài chữ nhưng khác với miêu tả của ông. lần dầu tiên thấy loại code này, chắc k sao:confused:

nãy tui gặp 1 code tĩnh bị che đi vài chữ nhưng khác với miêu tả của ông. lần dầu tiên thấy loại code này, chắc k sao:confused:
ghê vậy chả lẽ nó cài hàng mỗi group mỗi code khác nhau à :oops: :eek: Nhưng có vụ che che là thấy có vấn đề rồi đó. Chúc ông thoát. Dân cạp bị con chó pix bóc lột quá nhiều rồi :) .
Con tui gặp là code động

tl2002

Newbie
Reactions
52
MR
0.034
ghê vậy chả lẽ nó cài hàng mỗi group mỗi code khác nhau à :oops: :eek: Nhưng có vụ che che là thấy có vấn đề rồi đó. Chúc ông thoát. Dân cạp bị con chó pix bóc lột quá nhiều rồi :) .
Con tui gặp là code động
Bạn thấy tam giác rồi view code ra thấy code động hay sao vậy bạn?

Bạn thấy tam giác rồi view code ra thấy code động hay sao vậy bạn?
code hiện trên soft ko phải tam giác, đại loại là code lạ hoắc chưa thấy bao giờ bị che vài chữ ở chính giữa , màu đen kiểu viết tay, còn cai' ô che là hình chữ nhật màu xám , nền trắng , mình nghĩ nó là code bt nên ko nhìn tên id chả biết rơi vào group hay id lẻ mà nó ban sạch luôn r

code hiện trên soft ko phải tam giác, đại loại là code lạ hoắc chưa thấy bao giờ bị che vài chữ ở chính giữa , màu đen kiểu viết tay, còn cai' ô che là hình chữ nhật màu xám , nền trắng , mình nghĩ nó là code bt nên ko nhìn tên id chả biết rơi vào group hay id lẻ mà nó ban sạch luôn r
, sao xui ghê vậy, bạn gặp code đó buổi sáng à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week