Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

ngu L thế ,vì t biết làm chuyện vô ích ko có nghĩa , mày cứ thoải mái đi xd nó đồng ý ko . Dm biết bao nhiêu lần từ 2011 trong lúc nó đang fix rất nhiều người vào bảo tăng giá lên 2$ 3$ 1 tháng nhưng liếc mắc quote lại bài nó còn ko thèm quote có nghĩa là nó ko quan tâm mà xd chỉ tập trung quote lại reply những bài về lỗi soft , thậm chí thằng bạn tao nó còn get cho xài free ko lấy tiền , mày tưởng mày là thằng tiên phong ý kiến này à , nhầm rồi con chó à .
vô ích cái deo' :)) vì những lần trước ít người vô nói nên tao mới kêu gọi làng cạp đồng loạt vô cmmt. nhưng gặp phải những thằng óc bò não lợn như mày thì thôi. stop. deo cùng suy nghĩ . có 1 lần tao thấy có đứa nói móc 1 tháng bác Đức thu vô 2,3000$ tiền soft nhưng bác ấy nói rất ít k dc như bạn nghĩ :)

hay t chịch mẹ m đẻ nhầm thằng con rớt não như m nhỉ:confused::confused::confused:
gửi lại mày câu này. Tự nói tự nghe đi nhé con

vô ích cái deo' :)) vì những lần trước ít người vô nói nên tao mới kêu gọi làng cạp đồng loạt vô cmmt. nhưng gặp phải những thằng óc bò não lợn như mày thì thôi. stop. deo cùng suy nghĩ . có 1 lần tao thấy có đứa nói móc 1 tháng bác Đức thu vô 2,3000$ tiền soft nhưng bác ấy nói rất ít k dc như bạn nghĩ :)

gửi lại mày câu này. Tự nói tự nghe đi nhé con
****** nha m chứ lắp não vô t còn nói chuyện với m đc chứ m rớt mẹ não vậy sao t nói chuyện với m đc thằng óc chó này:mad::mad::mad:

thôi tyna con chó đã là súc vật ông nói nữa nó ko thông đâu , tập trung lấy patterm gửi cho xd đã
con đĩ mẹ mày nứng L quá ngay cả con cho' đực cũng chịch hay sao thụ thai ra thằng súc vật con như mày thế. đồ con cho' ăn cut' bò

chưa mới tạo group hùi chiều nó cho ra đảo liền rùi chec view ko dính recap ko bitmap
có 1id lẻ chỉ để treo web mà nó ban lun :mad::mad:
:( sao tui ko dính gì mà vẫn lo lắng cho 2 cái group quá
nó lại dở chứng ban theo ip chăng :(

hổm rài ko ban bũa nay có vài acc vừa up ví thì ban hết
mấy bác xem có khi nào nó cho ví vô black list up lên thì nó ban ko

Bitmap sừng trâu tui làm trên ff, win 7 nên vẫn là picture loading đó ông, chỉ hiện bitmap thường thôi
gõ cạp thì ghost win xp vào ổ đĩa E gõ trong đó đi bạn ơi, win7 nguy hiểm lắm

ngoài hoanglong hôm nay có ai bị trảm 1 cách vô duyên ko vay???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week