Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

nãy quíu quá gõ 2 3 0 1 mà quên xem id nào dính rc luôn , nãy vào view toàn 0 0 0 0
=)) 2301
ông diss khi đã cập nhật code hả
H này đang tỉnh mà ko dám gõ, chả biết 4h sáng có dây nổi ko hay lại ngủ như heo chết sáng hôm qua :(

=)) 2301
ông diss khi đã cập nhật code hả
H này đang tỉnh mà ko dám gõ, chả biết 4h sáng có dây nổi ko hay lại ngủ như heo chết sáng hôm qua :(
tui f5 chết cụ luôn , vừa f5 mà chân thì lạnh toát @@ cập nhật 1 cái tui phi vèo qua sút liền = thoát :))

tui f5 chết cụ luôn , vừa f5 mà chân thì lạnh toát @@ cập nhật 1 cái tui phi vèo qua sút liền = thoát :))
Mắc cười vụ 2301 :popo_ah:, ko lo nhìn tên id mà lo gõ vô cái đó =)
Vậy tốt. Ae có đường sống dù nó đã cập nhật

Mắc cười vụ 2301 :popo_ah:, ko lo nhìn tên id mà lo gõ vô cái đó =)
Vậy tốt. Ae có đường sống dù nó đã cập nhật
tất nhiên sống , dimiss ra sống hết , nhưng phải kịp , vd vừa cập nhật xong 5 phút sau mới phát hiện thì vào đã bay màu rồi , phải vừa cập nhật sút liền, vì pixx nó cũng như mình ngồi chờ cập nhật ,thằng nào nhanh tay hơn thì thằng đó win thôi :p:p

tất nhiên sống , dimiss ra sống hết , nhưng phải kịp , vd vừa cập nhật xong 5 phút sau mới phát hiện thì vào đã bay màu rồi , phải vừa cập nhật sút liền, vì pixx nó cũng như mình ngồi chờ cập nhật ,thằng nào nhanh tay hơn thì thằng đó win thôi :p:p
Nếu dc bà con tập trung chỉ gõ buổi sáng đến chiều thì ngưng , giõng như đình công nửa ngày, ko có ai xử lý code buổi tối và đêm cho nó nó bị tồn ứ hàng sẽ bỏ thói mất dại gài code check recap :popo_sure::popo_sure::popo_sure:

Nếu dc bà con tập trung chỉ gõ buổi sáng đến chiều thì ngưng , giõng như đình công nửa ngày, ko có ai xử lý code buổi tối và đêm cho nó nó bị tồn ứ hàng sẽ bỏ thói mất dại gài code check recap :popo_sure::popo_sure::popo_sure:
bậy còn tyna với hoanglong xung phong xử lý code tối mà haha :D:D

Code RC tối nay gặp là thằng này. làm tỉ mỉ chắc chắn chuẩn rồi mà vẫn dính như thường. Kiểu này không biết làm gì luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week