Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Nhấn Tab là qua tab mới nè

cái này hên xui quá. Đêm qua mình cũng bị 1 RC, vừa thấy nó thì sợ qúa sút nhanh ra rồi tắt máy đi ngủ luôn. Sáng run run log vô check thì group còn sống, đau cả tim! account của mình toàn bộ giống nhau cùng 1 gmail nhé

cái này hên xui quá. Đêm qua mình cũng bị 1 RC, vừa thấy nó thì sợ qúa sút nhanh ra rồi tắt máy đi ngủ luôn. Sáng run run log vô check thì group còn sống, đau cả tim! account của mình toàn bộ giống nhau cùng 1 gmail nhé
id đó chắc ko trùng với id nào hết trong gr nên thoát đấy

nó thả cho ae làm everyday đó, rồi cũng sẽ bị band thôi nếu tiếp tục dissmiss, band hết một lần sợ rồi ai còn làm đúng kog

id đó chắc ko trùng với id nào hết trong gr nên thoát đấy
id con cùng 1 gmail lập cùng 1 thời điểm bạn ạ
nó thả cho ae làm everyday đó, rồi cũng sẽ bị band thôi nếu tiếp tục dissmiss, band hết một lần sợ rồi ai còn làm đúng kog
có thể đúng. Đây là lần đầu tiên mình dissmiss nên nó thả cho mình 1 cơ hội. Nó biết hết. Quyền sinh sát trong tay nó

id con cùng 1 gmail lập cùng 1 thời điểm bạn ạ

có thể đúng. Đây là lần đầu tiên mình dissmiss nên nó thả cho mình 1 cơ hội. Nó biết hết. Quyền sinh sát trong tay nó
xui xui tháng cô hồn ae đang làm rc nó cúp mẹ điện hay die proxy thì ăn hành sưng cả mặt, đang mùa mưa sấm chớp điện chập chờn

mình thì nghĩ thằng pix nó ko có nhân từ như vậy, trời ơi pix DOG mà !! vì lý do j đó nó ko thấy nên bỏ sót bác thôi. Bây h nó mà check dc ai dính recap là nó vừa cười khằng khặc vừa bôi đen thui group đó ạ :(

xui xui tháng cô hồn ae đang làm rc nó cúp mẹ điện hay die proxy thì ăn hành sưng cả mặt, đang mùa mưa sấm chớp điện chập chờn
máy mình cùi bắp lâu lâu còn bị mất chuột :eek:
Bạn nào giỏi tiếng Anh viết cho nó cái thư ngỏ đi...nói nó lúc ra hình đó chẳng may mất internet hay mất điện gì đó thì sao...hix...:(

ông ở trên bi bỏ sót chứ nó chẳng tốt lành gì đâu, vì nó là check tay nên đôi khi cũng có sai sót chứ ko phải auto ban

lạy trời RC chỉ ra vào buổi tối cố định như bitmap ra buổi trưa
mình thì nghĩ thằng pix nó ko có nhân từ như vậy, trời ơi pix DOG mà !! vì lý do j đó nó ko thấy nên bỏ sót bác thôi. Bây h nó mà check dc ai dính recap là nó vừa cười khằng khặc vừa bôi đen thui group đó ạ :(
nên mình mới nói hên xui bạn ạ. Du gì cũng cảm ơn nó tha cho mình 1 mạng. Nó ko thích mình gõ buổi tối thì ko gõ nữa vậy

máy mình cùi bắp lâu lâu còn bị mất chuột :eek:
Bạn nào giỏi tiếng Anh viết cho nó cái thư ngỏ đi...nói nó lúc ra hình đó chẳng may mất internet hay mất điện gì đó thì sao...hix...:(

Thư đây, ông gửi cho nó, nhớ đính kèm ảnh HYS hay VZC vào nhé!
Opening letter
Dear Admin
Regarding to the deal with your new attached images in Firefox, in case of sudden incidents, out of my hand, such as power cut or internet failure..., then this new image will be not settled completely and the answer is nothing in View for this account. How will you process in that case?
Thanks you

Thư đây, ông gửi cho nó, nhớ đính kèm ảnh HYS hay VZC vào nhé!
Opening letter
Dear Admin
Regarding to the deal with your new attached images in Firefox, in case of sudden incidents, out of my hand, such as power cut or internet failure..., then this new image will be not settled completely and the answer is nothing in View for this account. How will you process in that case?
Thanks you
Tâm thư vào, khóc lóc vào,cầu xin nhiều hơn huy ơi, viết thế này cũng dạng câu hỏi thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week