Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

vừa log vào mấy cái group dùng SSH VN bỏ cả năm trời thì thấy cũng bị dính vài chục acc cùng tên họ như vậy,anh em nhìn xem mấy ID chưa bị bôi đen kia còn dùng đc không?View attachment 117226
Ông hyo108 ơi! Ông xem giúp tôi các id bị ban theo dây chuyền, dòng họ đó là ông dùng gmail+ hay yahoo?

Cái này rõ là hên xui đó các bác, tự nhiên em nằm nhớ lại cái hôm đầu tiên bị ban vì rc, nạn nhân đầu tiên là ông huudung1989, lúc đó tầm 10h tối, em gõ phây phây cùng lúc với cha nội đó bị ra 3,4 cái rc luôn nhưng lúc đó em chả biết nó là code nguy hiểm toàn gõ vào A,B,C. Lát sau ông huudung update nói bị ban em sợ quá chừng, vậy mà hôm đó lại thoát chả bị sao cả. Gõ cạp mà cũng đen với đỏ như *** :popo_oh::popo_oh:
hên chỉ vài lần k hên hoài đc đâu bác ạ. May cho mình sáng nay chậm quá out sớm nếu k cũng đau tim mệt nghỉ. Admin pix bệnh hoạn rồi chăng, lên cơn muốn đi giết mem của nó?

thấy các bạn bị ban nhiều quá mà vẫn chưa hiểu hết vì sao lại bị ban . Thôi mình tổng hợp lại để mọi người biết :
1.Tối dù dimiss hay ko dimiss đều bị ban ( cái này pix mới update , lúc trước thì dimiss là thoát vào buổi tối , còn giờ sáng bị dính thì hên xui , tối thì khỏi dimiss gì luôn đi chắc chắn ra đảo ).
2. Những id bị dính rc sẽ ăn ban và những id có tên gần giống với id bị ban cũng sẽ ăn ban vd : [email protected], hoặc [email protected],[email protected] .....
3.Những ID có cùng ví ( nếu nó điên lên nó cũng sẽ trảm hết những gr có cùng vi với gr dính rc hoặc gr bị banned )

Vậy làm sao để các bạn có thể thoát rc khi bị ban gr :
1. Buổi sáng các bạn gặp thì dimiss ra vì buổi sáng là khung giờ nó chưa làm việc ( nhưng k dimiss ra để đó thì tối vẫn banned như thường nhé )
2. Id nào dính rc nhưng ko cùng tên với các id còn lại thì buổi tối dimiss ra vẫn có cơ hội thoát .

thấy các bạn bị ban nhiều quá mà vẫn chưa hiểu hết vì sao lại bị ban . Thôi mình tổng hợp lại để mọi người biết :
tui chán quá, đang đợi qua tối nay xem có bị gì ko, cho tui hỏi là giờ đkí id lẻ thì nó tính 5cent hay 1d/1k code vậy ông.

Trời xuôi đất khiến thế nào hôm nay tôi lại làm biếng ko làm, đi chơi cả ngày mới về thì thấy mấy bác lên thớt ghê quá. Con nam mô a di đà phật. :( :( :(

Hồi trưa mấy bác gặp RC biển báo giao thông hay RC khác ngoài HYS, VZC có dùng Fiddler để bắt nó rồi gửi cho bác XD không?
em làm phần mềm để có id chinh để làm 1 cái trên web.rc nó ra trên phần mềm hix

Hồi trưa mấy bác gặp RC biển báo giao thông hay RC khác ngoài HYS, VZC có dùng Fiddler để bắt nó rồi gửi cho bác XD không?
có mỗi cái biển xanh thì chọn thế nào bác, ngày càng chìm vào tuyệt vọng ko biết chọn đúng hay sai :mad:

bữa giờ chiều nào cũng 1id/FF nhưng nó có ra đâu, chán vậy chớ
em làm phần mềm để có id chinh để làm 1 cái trên web.rc nó ra trên phần mềm hix
có mỗi cái biển xanh thì chọn thế nào bác, ngày càng chìm vào tuyệt vọng ko biết chọn đúng hay sai :mad:

Nếu các ae dùng soft thì chỉnh setting dùng IP VN để chạy id VN lên đầu tiên
Chỉnh Setting trong file PixSetting trong soft đó như này nè
<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<PixSetting>
<MaxUseOfProxy>1</MaxUseOfProxy>
<MaxUseOfSystemProxy>1</MaxUseOfSystemProxy>
</PixSetting>
Xong rồi mở Fiddler lên, Fiddler vẫn đọc được id VN trong soft XD, chỉ cần thế thôi, nếu gặp nó trên soft cũng kệ, miễn là để Fiddler nó bắt được dạng RC này, vì cần thêm RC khác nữa cho bác XD nên chọn đúng hay sai không quan trọng lắm đâu!

Nếu các ae dùng soft thì chỉnh setting dùng IP VN để chạy id VN lên đầu tiên
Chỉnh Setting trong file PixSetting trong soft đó như này nè
<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<PixSetting>
<MaxUseOfProxy>1</MaxUseOfProxy>
<MaxUseOfSystemProxy>1</MaxUseOfSystemProxy>
</PixSetting>
Xong rồi mở Fiddler lên, Fiddler vẫn đọc được id VN trong soft XD, chỉ cần thế thôi, nếu gặp nó trên soft cũng kệ, miễn là để Fiddler nó bắt được dạng RC này, vì cần thêm RC khác nữa cho bác XD nên chọn đúng hay sai không quan trọng lắm đâu!
vậy là làm soft gặp bao nhiêu con RC thì XĐ cũng check được hả bạn, khỏe hơn log 1id trên ff, nhưng sao bữa XĐ nói là IP chính thôi mà.

Đây tôi vừa thử cho mọi người xem nè, như này nhàn hơn rình trên web, trên soft cứ chỉnh cho chạy IP chính với ID VN là Fiddler đọc được hết, trừ proxy/ssh ra thôi!
Thì bác XD bảo phải dùng IP chính, chứ có bắt phải trên trình duyệt nào đâu! Soft nó là 1 dạng trình duyệt đó mà

Attachments

[email protected]
    101 KB · Views: 61
vậy là làm soft gặp bao nhiêu con RC thì XĐ cũng check được hả bạn, khỏe hơn log 1id trên ff, nhưng sao bữa XĐ nói là IP chính thôi mà.
bậy rồi làm soft thỉ chỉ dính đc id đang làm trên ip chính ( no proxy , no ssh ) , nhưng xác suất dính cũng thấp lắm .

công nhận thấp thiệt canh miết mà cũng ko đc, toàn dính đâu đâu ko
lạy ông luôn , ông muốn dính lằm hả ông @@ , đồng nghĩa banned nếu bị dính đó , mà có dính đã ko dính ip chính còn dính proxy vừa banned vừa ko được gì , thay vì thê lên ff mà làm cho an toàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,111
173,193
Latest member
w88gripe

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week