Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

vì 1 câu nói của hyo108 ko còn ai dám làm S nữa =) h mà dính 1 lỗi nhỏ nó rà ip reg , email reg , name ví , tên id .. Khỏi thoát!

khác hình và click được nhé,lần đầu tôi gặp thôi ko biết mấy ông thế nào.Nó ra bất ngờ quá và hình thì nhiều mà cái bản RC thì nhỏ,cái ức chế nhất là nó thêm cái màu xanh đậm xanh nhạt căng mắt ra nhìn ko biết là đậm hay nhạt nữa :))

khác hình và click được nhé,lần đầu tôi gặp thôi ko biết mấy ông thế nào.Nó ra bất ngờ quá và hình thì nhiều mà cái bản RC thì nhỏ,cái ức chế nhất là nó thêm cái màu xanh đậm xanh nhạt căng mắt ra nhìn ko biết là đậm hay nhạt nữa :))
rc kêu chọn j vậy ông? Bảng rc hiện trên web có nhỏ như trên S ko nhỉ

rc kêu chọn j vậy ông? Bảng rc hiện trên web có nhỏ như trên S ko nhỉ
giống như kiểu chọn nhà hàng ấy,mà nó ra thêm 2 cái hình màu xanh đậm hoặc xanh nhạt,tôi gõ kèm id group với ID lẽ nãy check mấy group chưa thấy hình khả năng nó dính vào id lẽ.
Mấy bố kia chưa gặp thì phải rồi đến lúc gặp thì mấy bố cũng lên đây la làng thôi :D

giống như kiểu chọn nhà hàng ấy,mà nó ra thêm 2 cái hình màu xanh đậm hoặc xanh nhạt,tôi gõ kèm id group với ID lẽ nãy check mấy group chưa thấy hình khả năng nó dính vào id lẽ.
Mấy bố kia chưa gặp thì phải rồi đến lúc gặp thì mấy bố cũng lên đây la làng thôi :D
lúc ra RC nó ra bao nhiu bảng vậy ông

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week